Có gì mới?

Thăm dò X2 nên dùng CAIBANG hay Gcafex

nguyễn đăng thân

Thành viên
các anh em CPN chia sẻ xem nên dùng cái nào ổn định hơn vậy? hoạt động 1 năm rồi nhưng không có dùng, giờ cài thử xem sao do có vài khách chơi Fifa hỏi! và khi cài vào máy mình mở supper cài vào hay mình cài ở ổ game? và nó có virus không vậy ạ? do mình có cài kapersky nên nó k cho cài vào hay sao ấy! thanks ae!

Phù Du Kiếp

Guest
Cả 2 đều bị die cả.Vì là hàng "lậu" nên ko thể ổn định được.Nếu là khu vực cạnh tranh thì nên theo xu thế.còn ko có cạnh tranh nhiểu thì khỏi dùng.

huong

Thành viên
các anh em CPN chia sẻ xem nên dùng cái nào ổn định hơn vậy? hoạt động 1 năm rồi nhưng không có dùng, giờ cài thử xem sao do có vài khách chơi Fifa hỏi! và khi cài vào máy mình mở supper cài vào hay mình cài ở ổ game? và nó có virus không vậy ạ? do mình có cài kapersky nên nó k cho cài vào hay sao ấy! thanks ae!
bây giờ có trẻ trâu mới đùng x2--- trừ Fifa ra nhé

atulas1989

Thành viên
Giờ có ai xài X2 đâu...chỉ toàn fifa thôi ak...Nhưng khuyên bạn hãy xài hàng chính hãng đi...Tool lậu không tốt đâu..Tôn trọng bản quyền đi bạn :D:D:D..
Mình mua tool x2 cỉa cái bang xài được vài pữa là bỏ ak...Lúc có lúc không người ta hỏi không biết giải thích sao hết nó cứ nói mình xài đồ lậu...không như quán bên lúc nào cũng có thế là mất vài em ^^

netmykimtg

Thành viên
Tool Gcafex tốt hơn nhé, hiện mình đang bán key cho tool này
Chi tiết alo 0962108192

Top Bottom