Có gì mới?

Chia sẻ Windows 10 Pro 2004.172 Lite Plus (đã test)

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Link tải về:
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Hàng sưu tầm. Mình luôn tìm các ISO dưới 2.5GB để build image. Bản này hợp ý, đã cài thử lên HDD nhưng chưa build image.

Thông tin:
Keep/Integrated
| Touch screen device support | Windows Store | Windows Update (Status disabled) | Windows firewall | Windows PowerShell | Cortana (for local search, status disabled) | Keyboard layout and language | Windows SmartScreen (tweaked) | Microsoft .NET Framework 3.5 | StartIsBack (preinstalled) | IE | WMP | Photo viewer | Remote desktop connection | Windows Embedded Features | Microsoft Edge | Legacy components – Direct play (Status enabled) | Paint | Media Streaming | other things… |
Removed
| All Windows Apps Except apps at keep/integrate info | Windows Defender | Windows backup | Windows Home Group | Microsoft Telemetry | Windows Reader PDF | Kernel Debugging | Manifest Backup (WinSxS\Backup) | Windows System Assessment Tool (WinSAT) | Windows Recovery | other things… |
Tweaks
| Disabled Search Index | Disable Automatic Driver Updates through Windows Update | Disable Automatic Downloading and Installing 3rd Party Apps | Tweak windows photo integration | Add Context Menu Run As Administrator | Add Context Menu Open CMD Here | Add Context Menu Take Ownership | Add some dekstop icon | Search icon on taskbar| and more Registry Tweaks |

Chỉnh sửa cuối:

nguyen huu cuong

Năng động
cảm ơn bác Trí . Em xin dow về cài thử và test xem ổn như bản 1607 không ạ .

NETTD

Thành viên
Cảm ơn anh, kéo về làm image xài thử ok không :D

cute98

Thành viên
cảm ơn bác trí. kéo về nghịch thử

tunglv

Thành viên
Cảm ơn bác, nhân lúc đang cần thay bảng win.

nightangel

Thành viên
Có hàng nóng nữa à? Cám ơn chủ thớt nhiều...

phamthanhdo

Năng động
các bác có bản tool upload nào mới không ạ ? cho em xin. em tải trên trang chủ icafe8 về báo lỗi NIS ko chạy setup được. chạy bản tháng 6 thì upload được nhưng khi boot máy trạm báo lỗi . đang định làm cái img bản win này test chơi mà lại mắc ở chỗ này.

locthe

Thành viên
cảm ơn bác Trí đã chia sẻ , kéo về thử

Top Bottom