Có gì mới?

Chia sẻ [Video] Hướng dẫn cài đặt Icafe 9

lovegameisme

Thành viên
bác Trí cho em hỏi, có thể "unlock" để connect tới server game của VNG k ạ?!
Nếu k thể thì làm tn để cập nhật game cho client được ạ?!
CSMClick hình như đã ngừng hỗ trợ game garena rồi thì phải?! vì không còn xuất hiện trong menu cập nhật nữa.
cảm ơn bác.

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
bác Trí cho em hỏi, có thể "unlock" để connect tới server game của VNG k ạ?!
Nếu k thể thì làm tn để cập nhật game cho client được ạ?!
CSMClick hình như đã ngừng hỗ trợ game garena rồi thì phải?! vì không còn xuất hiện trong menu cập nhật nữa.
cảm ơn bác.
Cập nhật trực tiếp trên server bootrom luôn (mình chơi thử luôn trên server :D), bạn cũng có thể share ổ game ra máy tính tiền sau đó chạy cập nhật như bình thường... Cách này gọi là quay tay đó bác, nhanh hơn cả tự động cập nhật luôn ý ạ, mà cái quan trọng là cập nhật an toàn và hoàn toàn không có RÁC trên server.

Boss.Net

Video còn thiếu đoạn chặn host tung của nữa.

lovegameisme

Thành viên
Cập nhật trực tiếp trên server bootrom luôn (mình chơi thử luôn trên server :D), bạn cũng có thể share ổ game ra máy tính tiền sau đó chạy cập nhật như bình thường... Cách này gọi là quay tay đó bác, nhanh hơn cả tự động cập nhật luôn ý ạ, mà cái quan trọng là cập nhật an toàn và hoàn toàn không có RÁC trên server.
cảm ơn bác.
còn vụ xài diskless CCU bác có cảm nhận gì k ạ?!

Boss.Net

cảm ơn bác.
còn vụ xài diskless CCU bác có cảm nhận gì k ạ?!
Đã và đang thử nghiệm bạn ạ, thấy nó nhẹ hơn, đơn giản hơn, chạy cũng khá ok, đang đợi thêm thời gian theo dõi nữa, ổn định rồi cái bỏ I9 chuyển qua liền; Hiện tại mình theo dõi thấy nó thường xuyên đọc và ghi đĩa nhiều hơn I9 còn mọi thứ khác như nhau, nhưng đọc và ghi nhiều là ko tốt; I9 hình như có cơ chế qua lại giữa các máy trạm để giảm tải cho server hay sao ý, mình mở Cports ra xem thấy như thế.

lovegameisme

Thành viên
Đã và đang thử nghiệm bạn ạ, thấy nó nhẹ hơn, đơn giản hơn, chạy cũng khá ok, đang đợi thêm thời gian theo dõi nữa, ổn định rồi cái bỏ I9 chuyển qua liền; Hiện tại mình theo dõi thấy nó thường xuyên đọc và ghi đĩa nhiều hơn I9 còn mọi thứ khác như nhau, nhưng đọc và ghi nhiều là ko tốt; I9 hình như có cơ chế qua lại giữa các máy trạm để giảm tải cho server hay sao ý, mình mở Cports ra xem thấy như thế.
chung quy cũng vẫn có những điểm ưu và nhược, cảm ơn bác đã chia sẻ kinh nghiệm quý báu.:D

phongnetnam

Năng động
Định làm một bài thì thấy có ông bạn Thailand hướng dẫn khá chi tiết. Nói chung cách cài, thay Lang và crack đều vậy cả. Đưa lên cho anh em tham khảo.
cái đoạn nhập image này là image có sẵn trong ổ Image phải ko Bác. bằng cách nào mình có image này, có phải mình copy image ngoài vào ?

tancm2004

Năng động
Định làm một bài thì thấy có ông bạn Thailand hướng dẫn khá chi tiết. Nói chung cách cài, thay Lang và crack đều vậy cả. Đưa lên cho anh em tham khảo.
Phải chi có nguyên bộ cài như trong video thì hay quá anh.Em tải mỗi thứ ở 1 nơi nên cài ko dc như trong video!

Top Bottom