Có gì mới?

Hỏi Vật vã với gcafe và valorant xin các bác bản gcafe thái để khắc phục

tycoon

Thành viên
Hiện tại em đang ăn hành với con game này và thằng củ chuối gcafe. Cứ cài gcafe client (đã thử bản 1.3.3, 1.7.10, 1.7.28, 1.7.38) là valorant bị lỗi critical hoặc chơi cứ bị khựng khựng hình dù fps 400-500. Nếu ko cài gcafe hoặc thay bằng cài csm bill thì chơi bình thường. Sau khi tham khảo các phương án khắc phục thì thay bằng gcafe thái có vẻ đơn giản nhất nhưng link down die hết cả. Các nào còn giữ cho em xin lại, đa tạ các bác quan tâm! :) :) :)

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Hiện tại em đang ăn hành với con game này và thằng củ chuối gcafe. Cứ cài gcafe client (đã thử bản 1.3.3, 1.7.10, 1.7.28, 1.7.38) là valorant bị lỗi critical hoặc chơi cứ bị khựng khựng hình dù fps 400-500. Nếu ko cài gcafe hoặc thay bằng cài csm bill thì chơi bình thường. Sau khi tham khảo các phương án khắc phục thì thay bằng gcafe thái có vẻ đơn giản nhất nhưng link down die hết cả. Các nào còn giữ cho em xin lại, đa tạ các bác quan tâm! :) :) :)
chắc lỗi gì thôi chứ mình gcafe 1.7.38 đâu bị khựng khoè gì đâu.

tycoon

Thành viên
Hồi đầu thì .38 chơi ok bác nhưng mấy bản cập nhật sau thì bị, down xuống .28 lại ok được mấy bữa, valorant up tiếp lại bị tiếp giờ bản nào cũng bị luôn. Bản thì load game bị critical error, bản thì vô được nhưng chơi cứ bị khựng hình liên tục. Bác coi lại 2 thớt này nhiều ae cũng bị:
Fix Lỗi Valorant khi xài PMTT Gcafe Thay PMTT của Thái Hoặc Indo | Việt Game - NET (vietboot.com)
Valorant & 1.7.28 | Việt Game - NET (vietboot.com)

nhorung

Điều hành chính
Hồi đầu thì .38 chơi ok bác nhưng mấy bản cập nhật sau thì bị, down xuống .28 lại ok được mấy bữa, valorant up tiếp lại bị tiếp giờ bản nào cũng bị luôn. Bản thì load game bị critical error, bản thì vô được nhưng chơi cứ bị khựng hình liên tục. Bác coi lại 2 thớt này nhiều ae cũng bị:
Fix Lỗi Valorant khi xài PMTT Gcafe Thay PMTT của Thái Hoặc Indo | Việt Game - NET (vietboot.com)
Valorant & 1.7.28 | Việt Game - NET (vietboot.com)
Valorant nó đụng file "wnhst64.exe" trong clien gcafe bác tạo file bat tắt file "wnhst64.exe" xong mới chạy valorant là ok.Mã :

ECHO off

taskkill /im wnhst64.exe /f
start "" "E:\Online Games\Riot Games\Riot Client\RiotClientServices.exe" --launch-product=valorant --launch-patchline=live
ECHO Starting VGC
net start "VGC"
exit

Bác tự ngâm thêm...

tycoon

Thành viên
Thanks bác rất nhiều bác đã cứu mấy ngày vật vã của em :D Làm theo cách của bác vào game bắn một lúc ok. Để chắc ăn em đổi tên cái file đó luôn :)

Top Bottom