Có gì mới?

Hỏi Vấn đề sound Realtek Win 10 bị nhỏ tiếng

ndbinh

Thành viên
Em xài win 10 1903 . Sound Realtek cài rồi . Main H81M-D. Âm thanh cắm Jack 3.5 . Tai bị tiếng nhỏ . Các bác có bản Driver hoặc cách nào fix tiếng không. Cho em xin. Chọn Headphone các kiểu. Enchanment..... chọn do nothing rồi mà vẫn không được. Mong cao nhân chỉ giáo ạ !. Em tính thử nâng lên bản 1909....xem khả dĩ ko. Icafe 9.1.5 có chạy ổn vs 1909 ko ạ. Cô hồn cô vít . Mong các bác rủ lòng thương đuổi các cô giúp em ạ ....:((

xekoxeko2

Thành viên
Địa điểm
Viet Nam
rút jack tai nghe ra cắm lại, xuất hiện bảng có 3 lựa chọn, chọn cái headphone rồi ok

Kim Hùng

Điều hành chính
Trong Enhancemet, bạn tích vào Environment (chọn living room) - tích vào Equalizer (chọn Power full hoặc điều chỉnh theo ý mình rồi lưu tên lại, nếu cân bằng tay thì không nên đẩy tần số thấp quá cao sẽ bị bể tiếng). Hy vọng giúp bạn cải thiện thêm thôi chứ đúng là sound W10 không ok bằng W7.

ndbinh

Thành viên
Trong Enhancemet, bạn tích vào Environment (chọn living room) - tích vào Equalizer (chọn Power full hoặc điều chỉnh theo ý mình rồi lưu tên lại, nếu cân bằng tay thì không nên đẩy tần số thấp quá cao sẽ bị bể tiếng). Hy vọng giúp bạn cải thiện thêm thôi chứ đúng là sound W10 không ok bằng W7.
Thanks bác. Để em thử

Top Bottom