Có gì mới?

vấn đề kết nối lại của liên minh !

armytoan

Thành viên
hiện tại LMHT chỗ mình đánh lâu lâu lại kết nối lại , mấy máy ko cài tool thì chưa thấy xuất hiện hiện tượng này, ai giải thích hộ e cái !

camhai

Thành viên
hiện tại LMHT chỗ mình đánh lâu lâu lại kết nối lại , mấy máy ko cài tool thì chưa thấy xuất hiện hiện tượng này, ai giải thích hộ e cái !

Xác nhận hiện tượng như chủ thớt, bất kể tool nào cũng dzậy! trước cứ nghỉ do đứt cáp quang nên thế, nhưng đến hiện tại vào trận đánh vẫn hay bị kết nối lại hoặc lag tướng đang đi bị giật lại vi trí củ.

+Những phòng ai chưa cài qua tool vào cho chút thông tin chia sẻ nghiên cứu! phải để ý khách chơi game phản hồi!

congathoidai

Thành viên
Chào bạn, hiện tượng này là do liên minh đôi khi bị lag bạn nhé, vì mình cũng thường xuyên chơi và rất hay bị, thường xuất hiện tầm 1h-5h chiều. Máy mình ko hề cài tools nào bạn nhé.

thangquay

Thành viên
Xác nhận hiện tượng như chủ thớt, bất kể tool nào cũng dzậy! trước cứ nghỉ do đứt cáp quang nên thế, nhưng đến hiện tại vào trận đánh vẫn hay bị kết nối lại hoặc lag tướng đang đi bị giật lại vi trí củ.

+Những phòng ai chưa cài qua tool vào cho chút thông tin chia sẻ nghiên cứu! phải để ý khách chơi game phản hồi!
xác nhận có lỗi này, và cũng xác nhận ko phải do BTTTools vì trước khi cài BTTT mình đã bị, bị cả giàn máy lúc máy này lúc máy kia :( ko biết có ai bị nữa ko

xác nhận có lỗi này, và cũng xác nhận ko phải do BTTTools vì trước khi cài BTTT mình đã bị, bị cả giàn máy lúc máy này lúc máy kia :( ko biết có ai bị nữa ko

Chính xác là lỗi game LOL ko phải do phần mềm BTTT làm ảnh hưởng nhé các bạn !!!

thienngapt

Thành viên
Không biết tại tool không mà 2 phòng máy 1 phòng chạy tool hotro.myvnc.com không hề bị lỗi này, một phòng chạy tool test ggtool tuy chưa ổn định nhưng cũng không bị lỗi này.

GamesZone

Thành viên
hiện có hay không có chạy tool đều bị lỗi này, tình hình chung rồi

chanzi

Thành viên
thử kiểm tra lại giờ trên đồng hồ của máy con , bị sai giờ vài tiếng so với giờ thực nó cung bị lổi out

Top Bottom