Có gì mới?

Hỏi Vấn đề Garena cập nhật lại games dưới máy trạm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bacninh4

Năng động
sao thư mục game của tớ không thấy cái file đó??
Tôi bảo rồi : Mấy bác ấy chỉ làm cho quán nào update game = IDC của Gcafe thôi thì phải , chứ quay tay hay = 1 click thì ngắc
Cách của tôi áp dụng cho mọi kiểu up game ( gcafe hay 1 click hay quay tay ) và dễ làm ko phức tạp như mấy bác ây , thế này nhé
- Mở super 1 máy cilent
- xóa icon LMHT và FIFA ngoài destop đi
- vào file garena PC trong ổ game send 2 icon garena ( 443 KB ) ra ngoài destop . Rồi chuột phải vào từng cái icon garena đó - trong tab shotcut chọn tab change icon -> browse tìm đến icon LMHT và FIFA trong file LMHT và fifa trong ổ game và ok để thay thế 2 icon garena ỏ destop đó
Thế là xong rồi .
Vào LMHT hả , FIFa hả : cứ ấn vào 2 icon trên destop đó vào như binh thường
Ai ko tin làm thử đi chưa cần super vội
Rất đơn giản - khỏi phức tạp - cho mọi loại update

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Tôi bảo rồi : Mấy bác ấy chỉ làm cho quán nào update game = IDC của Gcafe thôi thì phải , chứ quay tay hay = 1 click thì ngắc
Cách của tôi áp dụng cho mọi kiểu up game ( gcafe hay 1 click hay quay tay ) và dễ làm ko phức tạp như mấy bác ây , thế này nhé
- Mở super 1 máy cilent
- vào file garena PC trong ổ game send 2 icon garena ( 443 KB ) ra ngoài destop . Rồi chuột phải vào từng cái icon garena đó - trong tab shotcut chọn tab change icon -> browse tìm đến icon LMHT và FIFA trong file LMHT và fifa trong ổ game và ok để thay thế 2 icon garena ỏ destop đó
Thế là xong rồi .
Nếu như bạn nói là là làm cho update = IDC thì tụi mình nói chi nữa :).
IDC hay quay tay xử lý OK cả

utvjnh

Thành viên
Cái vấn đề này sao em thấy đâu có gì đâu trùi . Hôm trước mấy anh froum có chỉ em xóa garena trong programdata em cũng làm theo rồi lỗi FIFA 03 rồi cũng chỉ em khắc phục nhưng em không tìm thấy file mấy ảnh nói e làm ko được , em thôi luôn và ko dám hỏi nữa vì thấy trên chatbox có vẽ ko được vui và bực bội . E thấy vậy em restrose file về y cũ . Rồi tự cập nhật thôi không hỏi nữa . Xong đến giờ . Khách em vẫn chơi . Đợi 5-10s có chết ma nào đâu :) . Hết phim :D

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
- Mở super 1 máy cilent
Thế là xong rồi .

tui {77} bác. gcafe 3.0 thì cần gì làm. mặc định nó đã xài được gần nữa năm nay.
xử lý là xử lý game cho quay tay với csmlcik. tất cả làm trên server. ko cần sửa soure sửa code gì hết

bacninh4

Năng động
tui {77} bác. gcafe 3.0 thì cần gì làm. mặc định nó đã xài được gần nữa năm nay.
xử lý là xử lý game cho quay tay với csmlcik. tất cả làm trên server. ko cần sửa soure sửa code gì hết
gacfe nhà bác thì thế - ai up game = 1 click của CSM thì xin mời vào soure mà sửa đi xem có được ko ?, . Bác có đọc kĩ ko ? Ai bảo sửa code ?
Tôi chỉ nói là thay icon trên ảnh đĩa OS thôi
Lần sau nhớ đọc cho kĩ nhá

bacninh4

Năng động
IDC hay quay tay xử lý OK cả[/QUO
IDC hay quay tay xử lý OK cả
ĐỌC chi kĩ vào nhá rồi hãy phán : cho tất cả - ko phụ thưộc vào kiểu up game . Cái file garenagame.xml ji đó chỉ có ở Gcafe thì phải , thì ở 1 click đào đâu ra ? quay tay thì đào đâu ra ?
1 Lần nữa tôi bảo là kiểu của tôi đơn giản chỉ là thay 2 cái icon trên image thôi nên up game = kiểu ji cũng được, chứ ko như mấy bác nói chỉnh cái file garenagame.xml ji đó thì ai mà upgame = 1 click CSM thì chịu

MKNet

Điều hành chính
Thành viên BQT

bacninh4

Năng động
Cái vấn đề này sao em thấy đâu có gì đâu trùi . Hôm trước mấy anh froum có chỉ em xóa garena trong programdata em cũng làm theo rồi lỗi FIFA 03 rồi cũng chỉ em khắc phục nhưng em không tìm thấy file mấy ảnh nói e làm ko được , em thôi luôn và ko dám hỏi nữa vì thấy trên chatbox có vẽ ko được vui và bực bội . E thấy vậy em restrose file về y cũ . Rồi tự cập nhật thôi không hỏi nữa . Xong đến giờ . Khách em vẫn chơi . Đợi 5-10s có chết ma nào đâu :) . Hết phim :D
Của bạn rồi đến lúc nó đòi hỏi update garena PC thì bắt buộc bạn phải mở super OS vì để tự cập nhật như bạn nói thì nó luôn cài đường dẫn lên ổ C . Tớ đã thử rồi

bacninh4

Năng động
Ngừii ta post cho đây nè rồi còn hỏi đào đâu ra. Không có thì kiếm cách làm cho có
thế có lằng nhằng hơn là chỉ thay cái 2 icon trên màn hình ko ?Cách nào dễ hơn ??

Ngừii ta post cho đây nè rồi còn hỏi đào đâu ra. Không có thì kiếm cách làm cho có
những người up game = 1 click cứ nhao nhao lên hỏi cái file đó nằm ở chỗ nào trong file garenaPC . bác có xem từ đầu trong cái topic này ko ?. Can thiệp vào image OS thì quay lại lich sủ được chứ super game mà lỗi tải lại thì có mà há mồm (đây là tôi đang nói với ai làm CSM BOOT , chứ gcafe thì tôi ko biết )

có nhìn thây lic henniken hỏi ji chưa ?

Có sửa bởi điều hành viên:

MKNet

Điều hành chính
Thành viên BQT
những người up game = 1 click cứ nhao nhao lên hỏi cái file đó nằm ở chỗ nào trong file garenaPC . bác có xem từ đầu trong cái topic này ko ?. Can thiệp vào image OS thì quay lại lich sủ được chứ super game mà lỗi tải lại thì có mà há mồm (đây là tôi đang nói với ai làm CSM BOOT , chứ gcafe thì tôi ko biết )
Chả cần biết là dùng br gì, cũng chả cần biết là update từ nguồn nào, click hay idc 3.0 hay quay tay quay chân, chỉ cần dùng hàng này của của tui làm là giaie quyết được hết, chỉ cần 1 kỷ năng tối thiếu là đọc hiểu và làm theo
Fsend
Chia sẻ - Thiết lập đường dẫn các game Garena mới ...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom