Có gì mới?

Hỏi Valorant bị văng sau khi chơi đươc 1-2 trận

LiteVN

Thành viên
ae có ai chơi valorant bị văng sau khi chơi dc 1-2 trận không ạ
tình trạng văng kiểu đứng màn hình, tắt hết ứng dụng thì vào tiếp chơi bình thường
em bị kể từ sau đợt update cách đây vài tuần
hóng cách fix ạ

wonkang

Thành viên
check lại ổ writeback của server đi bạn

Vip Pro V1

Thành viên mới
anh thử đổi image khác xem nha a, em từng bị xong đổi image khác là hết

LiteVN

Thành viên

kiconvamilu1

Thành viên
thế mới ăn hành b ơi :(
setup thì cũng chỉ quay tay thôi chứ gì đâu, mình mới bị khoảng 1 tháng gần đây, từ hôm update vanguard
bạn xài main h610 đúng không . mình cũng bị vấn đề này , xài cho main h 81 h310 bình thường , đổi imgae mới hết nha bác!

LiteVN

Thành viên
bạn xài main h610 đúng không . mình cũng bị vấn đề này , xài cho main h 81 h310 bình thường , đổi imgae mới hết nha bác!
em xài H310 B360 B365 B660 đều bị hết bác à, đổi cả image lẫn bootrom ccu icafe8 các kiểu rồi, vẫn bị thế mới bực mình

conlamheo

Thành Viên
Các mainboard đều bị, đổi img và boot vẫn bị thì bacs nên xem lại cái vanguard của bác đang xài thôi
Cảm thấy không ổn nữa thì qua dùng idc kz, em thấy bên kz cũng ổn áp, em mua và cài dùm cũng hơn chục cái net nhỏ, qua mấy phen update mà vẫn không thấy lỗi lầm gì, riêng mấy net đang dùng ccu thì cho chắc ăn cũng phải để sper mở cái launcher game lên để ghi vô ổ C luôn;
Mà trước tiên thì bác nên xem lại trên server có ổ Cache hay gì không, clear nó rồi cho Cache ghi lại

LiteVN

Thành viên
Các mainboard đều bị, đổi img và boot vẫn bị thì bacs nên xem lại cái vanguard của bác đang xài thôi
Cảm thấy không ổn nữa thì qua dùng idc kz, em thấy bên kz cũng ổn áp, em mua và cài dùm cũng hơn chục cái net nhỏ, qua mấy phen update mà vẫn không thấy lỗi lầm gì, riêng mấy net đang dùng ccu thì cho chắc ăn cũng phải để sper mở cái launcher game lên để ghi vô ổ C luôn;
Mà trước tiên thì bác nên xem lại trên server có ổ Cache hay gì không, clear nó rồi cho Cache ghi lại
tks bác
  • vanguard mới nhất valorant nó tự cài
  • khi đổi bootrom từ ccu sang icafe8 thì các file cache nó cũng tự tạo mới mà bác

em có hỏi trên fb, cũng vài quán bị tình trạng y hệt, nhưng cũng ko ai biết sửa, tỉ lệ quán lỗi ít hơn quán ko lỗi :((
Lỗi này nếu không nhầm do image lite hơi nhiều
e có đổi vài image lẫn bootrom rồi không được bác à

phamthanhdo

Năng động
xài cái soure riot client của bác Toản nó có cả vanguard luôn đó. xài từ i8 sang cu chẳng thấy lỗi

Top Bottom