Có gì mới?

Từ 1/4/2018 vinagame tắt tính năng update game bản free

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Vấn đề up game không quá khó. Remote vô Win server chạy nó lên thôi. Ông nào phản hồi rằng hay đi xa, người nhà làm kg được thì bật Remote desktop lên. Dùng cái này:
:lik Chia sẻ - DNS miễn phí với Dynu.com
Mở cổng 3309.
Cài app lên điện thoại là ok.

lehungst73

Thành viên

Van Thuong

Năng động
Đang hóng khóa update để làm gọn menu game. Hy vọng nó tắt luôn tính năng tự tải mấy game tao lao mía lao.

thienthuc01

Thành viên
Có vẻ bạn phớt lờ cảnh báo của tôi rồi lại tái diễn trích dẫn mà không ghi nội dung. Bị cấm đăng bài. (Admin)

Có sửa bởi điều hành viên:

hqgame

Năng động
Thảo nào đợt rồi nó cấm cái remote desktop, hóa ra là để chuẩn bị cho bước này, khiến 1 số chủ pn không rành kỹ thuật không biết các phương pháp remote khác (hình như nó có thể cấm cả vncview vì e dính 1 hôm không xài vnc dc)

maitrunghieuit

Thành viên
Thảo nào đợt rồi nó cấm cái remote desktop, hóa ra là để chuẩn bị cho bước này, khiến 1 số chủ pn không rành kỹ thuật không biết các phương pháp remote khác (hình như nó có thể cấm cả vncview vì e dính 1 hôm không xài vnc dc)
vụ cấm Remote Desktop có ai xác nhận chưa bác, có cách khắc phục không? sr mình ít theo dõi forum

vvha1987

Thành viên
khổ k ai dùng csm sau ăn tiền quảng cáo ....hjx khổ quá ...!

hqgame

Năng động
vụ cấm Remote Desktop có ai xác nhận chưa bác, có cách khắc phục không? sr mình ít theo dõi forum
Cấm remote thì chắc chắn rồi, hiện tại mình vẫn đang bị, bác đánh mstsc rồi connect tới máy chủ hoặc máy tính tiền có cài csm xem có dc không. Còn cách khắc phục là xài vnc viewer.

maitrunghieuit

Thành viên
Cấm remote thì chắc chắn rồi, hiện tại mình vẫn đang bị, bác đánh mstsc rồi connect tới máy chủ hoặc máy tính tiền có cài csm xem có dc không. Còn cách khắc phục là xài vnc viewer.
cứ tưởng win máy mình bị gì thì ra là thế, mình bị hơn tháng rồi.
xem event viewer nó báo lỗi:
'Reverse Connection Listener Type not found. Default to TCP only used.' in CUMRDPProtocolManager::CreateListener at 3976 err=[0x2]
'Reverse Connection Listener Name not found. Default Listener Name will be used.' in CUMRDPProtocolManager::CreateListener at 3963 err=[0x2]

PhuongChamNgoan

Thành viên
Sao em vẫn vào remote máy chủ được mà...em lên VIP rùi
Lúc chưa lên nó khóa ko bật được máy trạm nhưng máy tính tiền vẫn vào được máy chủ

Top Bottom