Có gì mới?

Chia sẻ Tool xóa nhật ký giao dịch Gcafe+ 1.7

saporo

Thành viên
Bác có thể đổi tên title nó là một dạng khác dc không, vd đột xuất có đoàn kiểm tra chẳng hạn, nếu để y cái tên delete, lúc đó mình bật lên ngay nó sẽ biết, để tên vd như backup dữ liệu tính tiền chẳng hạn, lúc tối hậu mình vẫn có thể bật lên và xóa dữ liệu đi dc.
Bác có thể Ẩn nó (hidden) trong 1 thư mục nào đó dc mà ! Với lại Nó chỉ dùng để chống chế mấy anh ở phường xã ăn dơ thôi ! Còn Tỉnh về thì vẩn chết . Và Nếu muốn ko chết thì phải chịu khó . Mổi khi có khách chơi ngoài giờ hành chính . em khuyên bác nên cho họ dùng tài khoản admin ( sau khi vào admin là phải bấm nút thoát ( Thoát chứ không đăng xuất )). làm như thế tỉnh có về cũng ko làm ăn gì dc . Mấy Tiệm Net Ở Xã Em Đả Thử và đả test !

tancm2004

Năng động
Đây là tool xóa nhật lý giao dịch Gcafe+ 1.7

Cách dùng giống như phiên bản cũ
Chúc anh em làm ăn phát đạt
.............
Fix link:
ftp://cpn.dynu.com/2016/01/3186_bce7fd228687a66cf64429c2dfb5628d.rar
Acc/pass: cpn/cpn
Tới đây mình làm sao nữa ạ

Attachments

197,6 KB · Đã xem: 371
Bình luận viết không có dấu tiếng Việt - Bị xóa.

Có sửa bởi điều hành viên:

Thắng Xoăn

Thành viên
Bác có thể Ẩn nó (hidden) trong 1 thư mục nào đó dc mà ! Với lại Nó chỉ dùng để chống chế mấy anh ở phường xã ăn dơ thôi ! Còn Tỉnh về thì vẩn chết . Và Nếu muốn ko chết thì phải chịu khó . Mổi khi có khách chơi ngoài giờ hành chính . em khuyên bác nên cho họ dùng tài khoản admin ( sau khi vào admin là phải bấm nút thoát ( Thoát chứ không đăng xuất )). làm như thế tỉnh có về cũng ko làm ăn gì dc . Mấy Tiệm Net Ở Xã Em Đả Thử và đả test !
Bác hướng dẫn e cáo

jery

Thành viên
tool vẫn còn xài dc,up cho bác nào đang cần,cảm ơn bác Atulas1989!

Top Bottom