Có gì mới?

Chia sẻ Tool remove x2 cái bang cho ai chủ nét không biết gỡ

minhkhang2011

Thành viên

Tool xóa soft X2 cái bang cho phòng máy bị ban acc ROS mà chủ net không biết xóa, tải về click remove, hiển thị đã xóa thành công là ok, khởi động lại máy không còn thấy biểu tượng cái bang ngay taskbar là xong,
Chú ý: để sử dụng phải cài netframework 4.0 mới dùng được,
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

arakuna

Chuyên kinh doanh xe lăn
Địa điểm
HCM
cho e xin 1 phiếu lấy về làm vk {21} ,thanks

Net Tí Cuội

Thành viên
mặc dù đã gỡ bằng tay hôm qua. nhưng vẫn cảm ơn tinh thần chia sẻ của bác.

minhkhang2011

Thành viên

nightangel

Thành viên

Tool xóa soft X2 cái bang cho phòng máy bị ban acc ROS mà chủ net không biết xóa, tải về click remove, hiển thị đã xóa thành công là ok, khởi động lại máy không còn thấy biểu tượng cái bang ngay taskbar là xong,
Chú ý: để sử dụng phải cài netframework 4.0 mới dùng được,
***Hidden content cannot be quoted.***
Của mình còn gần 6 tháng mình đã xóa bỏ trước Tết rồi. Mình tải về giải nén xong chương trình diệt virus MSE nó thịt ngay, chưng tỏ CT này có hại cho máy. Dù sao mình cũng cảm ơn minhkhang2011 !

minhkhang2011

Thành viên
Của mình còn gần 6 tháng mình đã xóa bỏ trước Tết rồi. Mình tải về giải nén xong chương trình diệt virus MSE nó thịt ngay, chưng tỏ CT này có hại cho máy. Dù sao mình cũng cảm ơn minhkhang2011 !
mình ko muốn người xem code mình nên mới mã hóa còn bạn ko dùng tool của mình thì đừng có phán bừa, ct cái bang mã hóa nó cũng bị cảnh báo virus ko biết thì đừng phán nhanh quá :P

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

minhkhang2011

Thành viên

itshares

Thành viên
thank anh, đang tìm cái này, tính gỡ thủ công mà nó toàn đổi tên file lúc mở nên ko chạy lệnh riêng của mình được.

itshares

Thành viên
Anh có thể làm cho cái này click 1 phát là remove luôn khỏi hỏi được không? tại vì cái X2 này không cần phải cài lại, chỉ cần chạy cái file CIG trong thư mục Tray của nó là nó chạy trở lại à. Nếu anh cho 1 phát remove ngay mà không hỏi gì thì hay quá, cảm ơn anh nhiều.

trangia

Thành viên
tự nhiên hôm nay toàn phòng không vo ROS được.xin phần mền của bác để thử phát cảm ơn

Top Bottom