Có gì mới?

Chia sẻ Tool cho thuê acc PUBG tự động

maitrunghieuit

Thành viên
hạn sử dụng cũng mất luôn khách phải thuê lại từ đầu
nếu bạn cho chơi miễn phí thì khách out acc sẽ bị thu hồi cho người khác chơi, còn nếu cho thuê tính phí thì thời hạn vãn còn theo thời gian thực chứ ko phải tính theo lượng thời gian sử dụng nha.

nhantutu

Thành viên
Địa điểm
Quảng Ninh, Việt Nam
nếu bạn cho chơi miễn phí thì khách out acc sẽ bị thu hồi cho người khác chơi, còn nếu cho thuê tính phí thì thời hạn vãn còn theo thời gian thực chứ ko phải tính theo lượng thời gian sử dụng nha.
miễn phí là chỗ giá tiền mình điền 0đ đúng không

Kim Hùng

Điều hành chính
Cho mình xin file "AccPUBGServer.exe" chạy cho win 32 nhé :D
Cảm ơn bác nhiều, tool rất tiện !

nhantutu

Thành viên
Địa điểm
Quảng Ninh, Việt Nam
có phải do mình lấy 1 cai laptop tự cho nó làm máy chủ máy trạm luôn nên nó bị lỗi vậy ko bạn

maitrunghieuit

Thành viên
có phải do mình lấy 1 cai laptop tự cho nó làm máy chủ máy trạm luôn nên nó bị lỗi vậy ko bạn
bạn làm vậy để làm gì??? cái tool server để chạy ở 1 máy quản lý (thường là máy tính tiền cho tiện), còn máy trạm thì chạy tool Client mới đúng chứ

luongchidung

Thành viên
Cập nhật thêm chức năng custom số giờ thuê tối thiểu đi bạn ơi. Mặc định đang là 2p thì phải. Cập nhật luôn tính năng sắp Xếp acc pubg để ưu tiên acc nào nào oke nhất lên trên cùng. Thanks bạn

maitrunghieuit

Thành viên
Cập nhật thêm chức năng custom số giờ thuê tối thiểu đi bạn ơi. Mặc định đang là 2p thì phải. Cập nhật luôn tính năng sắp Xếp acc pubg để ưu tiên acc nào nào oke nhất lên trên cùng. Thanks bạn
ok bạn, rảnh mình sẽ code lại, hiện tại cho thuê tối thiểu là 10 phút

nhantutu

Thành viên
Địa điểm
Quảng Ninh, Việt Nam
mình đã bảo cái đó là tính năng, bạn thiết lập cho thuê tính phí đi sẽ thấy, thoát ra vào lại nếu vẫn còn giờ thì được nhận acc đó tiếp, ko bị thu hồi nha :3
khách thoát vào lại mất hạn sử dụng bạn ơi. mình để 1k/h. có người mất người không.

Kim Hùng

Điều hành chính
Tool rất hay, mình chỉ xin góp ý cho tool thêm hoàn thiện:
- Khách hay bị mất giờ đã mua khi xuất hiện lổi bất kỳ làm văng game hoặc vô tình đóng chéo (x), tình trạng này random nhé
- Bạn code thêm khi khách click vào thanh toán thì tool tự động minimize tray giống như vietkey để tránh tình trạng khách hay có thói quen đóng chéo khi dùng xong
THÂN !

maitrunghieuit

Thành viên
ok cám ơn ae mình đã update fix lỗi, và thêm tính năng sắp xếp acc để ưu tiên thuê trước lên đầu danh sách nha

maitrunghieuit

Thành viên
đã có phiên bản mới cho thiết lập số giờ tương ứng với giá tiền, không còn phân biệt thuê 1 giờ hay 1 lần nữa, set giá 0đ để cho chơi miễn phí.
fix lỗi hết giờ chơi miễn phí mà ko cho tăng thêm giờ :v

Khi mở client thì báo lỗi là server chưa mở. mặc dù mình đã bật lên rồi và tắt firewall và ip cấu hình đúng. hướng dẫn giúp mình nhé ! thank

Top Bottom