Có gì mới?

Chia sẻ Tool Chặn Từ Khóa + Process Client (Utilities Block)

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Chức Năng Tool : Chặn khách hàng truy cập vào Hệ Thống + Web + Tiêu Đề không mong muốn,Chặn Cài Đặt hoặc Sử Dụng những phần mềm độc hại như tool hack hoặc virus ....vvv, Hiển Thị + Thông Báo giờ đóng cửa bằng hình ảnh + âm thanh để khách hàng biết.

Hướng Dẫn Sử Dụng : Ae tải tool ở cuối bài viết về giải nén bỏ vào ổ game trên server,dưới máy trạm chỉ việc mở super ra add Utilities Block.exe vào startup cho khởi động cùng win là xong,trong mấy file config mình có viết sẵn ví dụ cho ae biết cách sử dụng.

Ví Dụ Chặn Keywords

Ví Dụ Chặn Process

Chỗ nào không hiểu ae để lại bình luận bên dứoi để mình hướng dẫn.tool do mình viết và xài lâu rồi nên ae cứ yên tâm sử dụng.

Link Download Utilities Block
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Attachments

• Bock Etc.png
    Bock Etc.png
    42,3 KB · Đã xem: 0
Có sửa bởi điều hành viên:

Phúc Lê

Năng động
cảm ơn chú nhé, pro quá rồi cái gì củng viết được

inetvien

Thành viên
Địa điểm
Châu Đốc, An Giang, Việt Nam
Cái này thì tuyệt với các bác không rành setting win, còn bác nào đã sử dụng quá nhiều tools ko muốn chạy vì ram và cpu hạn hẹp thì các bác có thể vào run gõ gpedit.msc tất tần tật trong đó muốn vô hiệu hóa cái gì thì chỉnh trong đó xong rồi vô hiệu luôn cả lệnh RUN,CMD cũng được

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Cái này thì tuyệt với các bác không rành setting win, còn bác nào đã sử dụng quá nhiều tools ko muốn chạy vì ram và cpu hạn hẹp thì các bác có thể vào run gõ gpedit.msc tất tần tật trong đó muốn vô hiệu hóa cái gì thì chỉnh trong đó xong rồi vô hiệu luôn cả lệnh RUN,CMD cũng được
Tool này lúc ngốn cpu cao nhất là 1% nha bác,ram thì khỏi bàn,với tool hoạt động chủ yếu chặn người dùng tìm kiếm những từ khoá chủ nét không muốn,ví dụ lên web tìm tool hack phần mềm tính tiền các kiểu là nó kill sạch,win làm gì có.

chjpchjp

Thành viên
Hàng mới nè, cám ơn bác ...Trước có ai làm cái vòng quay may mắn khi nạp hội viên được quay...hy vọng bác làm share với ạ

Top Bottom