Có gì mới?

Thông báo Thêm 1 lỗi csmsver 5.6.2 anh em thận trọng

nguyenvanngochan

Năng động
Mình vừa gặp 1 lỗi là thanh toán phí chuyển đến hội viên mà hội viên không bị trừ tiền !

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Phiên bản nào mà chẳng thế hả bạn, CSM đâu có cho cấn trừ phí chuyển đến vào tài khoản hội viên đâu, cái thanh toán đó là hội viên thanh toán trực tiếp cho mình thôi, rất bất cập, nếu là khách vãng lai thanh toán 1 thể thì dễ còn HV thì nhỡ quên ko thanh toán, vài bữa sau HV tới chơi có hiện phí chưa thanh toán nhưng nhắc nó chẳng nhớ đâu, đa phần là nó hoài nghi mình làm ăn mập mờ, chán lắm, thế nên mình toàn quy sang "dịch vụ khác" rồi add vào cho nó tiện, HV thoát máy cái nó kêu liền.

zumba

Thành viên
Thêm 1 lỗi nữa là khi chỉnh giá tiền thì ko quy đổi về đúng số giờ chơi so với số tiền . Vi dụ Tài khoản hội viên hiện có 6k mức đặt phí ban đầu là 3k/h =2h ,khi chuyển về 2k/h thì số giờ của hội viên vẫn là 2h (cái này làm cho khách thắc mắc làm mất lòng tin của khách với chủ quán ...)

nguyenvanngochan

Năng động
Thêm 1 lỗi nữa là khi chỉnh giá tiền thì ko quy đổi về đúng số giờ chơi so với số tiền . Vi dụ Tài khoản hội viên hiện có 6k mức đặt phí ban đầu là 3k/h =2h ,khi chuyển về 2k/h thì số giờ của hội viên vẫn là 2h (cái này làm cho khách thắc mắc làm mất lòng tin của khách với chủ quán ...)
Lỗi này mình chưa gặp ! mình có 2 dàn 1 dàn 5k 1 dàn 4k khách có tài khoản 10k login dàn 5k thì 2h còn dàn 4k được 2.5h !
Nói chung bản 5.6 này nhiều tiện lợi nhưng lỗi quá cứ lo lo mất tiền sao sao đó !

xuantu3189

Thành viên
cai lỗi này em phản ánh rồi các bác ơi, ko ăn thua đâu, nếu bác cộng dịch vụ vào thì khi báo cáo doanh thu sẽ vênh so với thực tế vì lúc trước số tiền đó đã tính rồi, còn dịch vụ cộng thêm nó sẽ tính riêng. em là em cứ vào tk đó sau đó chuyển số tiền bằng số tiền thanh toán sang tk của mình đã tạo. khi nào có ai nạp mình chuyển từ tk của mình sang tk của khách

csmsupport01

Guest

Chào bạn,

Trường hợp này bạn cho chúng tôi hỏi thăm là máy trạm đang online rồi bạn thao tác chỉnh sửa giá tiền về 2k/h hay sao hoặc bạn có thao tác gì khác nữa không?

Thân ái

csmsupport01

Guest
Mình vừa gặp 1 lỗi là thanh toán phí chuyển đến hội viên mà hội viên không bị trừ tiền !

Chào bạn,

Chúng tôi xin ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn về phần thanh toán phí chuyển đến từ Khách vãng lai cho Hội viên chưa hỗ trợ cấn trừ. Còn trường hợp của bạn gặp phải đây là tính năng chưa hỗ trợ chứ không phải lỗi sản phẩm nha bạn.

Thân ái !

zumba

Thành viên
Chào bạn,

Trường hợp này bạn cho chúng tôi hỏi thăm là máy trạm đang online rồi bạn thao tác chỉnh sửa giá tiền về 2k/h hay sao hoặc bạn có thao tác gì khác nữa không?

Thân á
Chào bạn,

Thân ái
máy trạm đang online thì mình chỉnh giá tiền , sau đó có bảo khách hàng đăng xuất ra rồi đăng nhập lại cũng ko thấy cập nhật giờ qui đổi mới !

zumba

Thành viên
còn một lỗi nữa các bác CPN nên để ý : các phiên bản trước khi tắt máy tính tiền thì hội viên chơi hết bao nhiêu thì vẫn lưu tới thời điểm hội viên đăng xuất cho dù ko bật máy tính tiền, nhưng với phiên bản mới này thì chỉ lưu tới thời điểm tắt máy tính tiền , ví dụ tại thời điểm tắt máy tính tiền TK hoi vien A còn 2h , hội viên chơi tiếp 1h rồi đăng xuất ,khi đó mới đăng nhập máy tính tiền thì TK của HV A vẫn còn 2h mà ko bị trừ 1h

Top Bottom