Có gì mới?

Toàn quốc Thảo luận vui về vấn đề Main server.

itshares

Thành viên
Mình quay tay nên xưa giờ dùng main h81 hoặc b250 để làm server. Còn nhưng ai có điều kiện dùng IDC thì dùng main server thôi. Ko hẵn nhất thiết là intel, mình gắn 3 cái phòng net server intel đều bị sự cố như nhau vậy, có phòng bảo hành tới 2 cái main server intel khác nhau.

Hà Tấn

Thành viên
Mình quay tay nên xưa giờ dùng main h81 hoặc b250 để làm server. Còn nhưng ai có điều kiện dùng IDC thì dùng main server thôi. Ko hẵn nhất thiết là intel, mình gắn 3 cái phòng net server intel đều bị sự cố như nhau vậy, có phòng bảo hành tới 2 cái main server intel khác nhau.
mình cũng vừa lỗi con main server intel xong. đang tính dùng sang 1 trong 2 mã trên của asus. thử khác người chút xem thiên hạ có trầm trồ. hihi

thanhtrieu1206

Năng động
lúc trước mình dùng main server intel 4 tháng bảo hành đổi mới 2 lần , lỗi nhiều nên đổi qua main H81 chạy mấy năm nay luôn, nói về độ bền thì cũng hên xui

trongnguen2108

Năng động
Minhf củng chơi intel đây..Vừa hết bảo hành 6 tháng cái main về nơi an nghỉ luôn..Giờ đang chơi giga H81 làm sever luôn..Ý là trong lúc còn bh đả gửi bh hết 1 lần rồi nửa á>>Nãn

vicyukine

Thành viên
Dùng intel vì ai cũng dùng, còn về độ bền thì e thấy intel khá ổn
Kinh nghiệm là chạy sever 24/24, sever e chạy cũng ngót 8 năm rồi vẫn chưa hỏng!

Top Bottom