Có gì mới?

Hỏi Tại sao bên văn hóa biết được thông tin bật, tắt + lịch sử web khi hoạt động về đêm?

trongnhanbl

Thành viên
Vấn đề này e xin trình bày như sau : Bác nào sd CSM thì dù bác có tắt máy tính tiền đi nữa thì VHTT vẫn biết bác sd máy trạm nào lúc mấy giờ, xem web gì. Bởi vì chính cái phần mềm tính tiền ở ở máy trạm nó gửi data lên web quanlyphongnet. Bác nào tinh ý thì chặn data phần mềm tính tiền gửi từ máy trạm ra internet là xong
bạn ơi bạn bày cho mình cách chặn data phân mêm tinh tiên được không?

le quoc hy

Thành viên
Em thường xuyên cho khách chơi đêm ,có 1 trường hợp thế này :đêm đó em có cho chơi đêm bằng tk admin sáng hôm sau phòng văn hóa TP kiểm tra và báo em họ biết và họ trưng ra bằng chứng, có cả việc đêm hôm qua chơi đêm ,nhưng mà trên ý nó chỉ hiện ra là đêm qua có 1 máy chơi đêm đến 2h (trong khi em cho 8 khách chơi)thêm cái nữa là thằng khách chơi bằng tài khoản của nó đêm qua (quên chuyển sang admin)đến 2h nó mới chuyển qua tk admin còn những khách còn lại thì vào sau khi em tắt PM tính tiền .(em dùng CSM)
Đó là chuyện sảy ra trước khi em cài bản CSM mới ,còn bản mới này em chưa biết !!

ntg87

Điều hành chính
Dùng gcafe cũng vậy luôn hả các bác
phần mềm nào cũng vậy. tuy nhiên CSM mình đảm bảo khắc phục 100% chơi thoải mái, chấp văn hóa có xem cỡ nào, phòng máy vẫn báo data đúng chuẩn. còn hội viên thì cứ chơi bình thường. Cơ bản phải nắm được cơ chế hoạt động. cả xóm nó đều có data web mà anh chặn hết nó nghi ngờ ngay! phải khôn ngoan lách qua khe hở mà kiếm xèng thôi!

trongnhanbl

Thành viên
phần mềm nào cũng vậy. tuy nhiên CSM mình đảm bảo khắc phục 100% chơi thoải mái, chấp văn hóa có xem cỡ nào, phòng máy vẫn báo data đúng chuẩn. còn hội viên thì cứ chơi bình thường. Cơ bản phải nắm được cơ chế hoạt động. cả xóm nó đều có data web mà anh chặn hết nó nghi ngờ ngay! phải khôn ngoan lách qua khe hở mà kiếm xèng thôi!
cách nào vây bạn , bạn co thể bày cho minh dc ko

Unknown08

Thành viên
Về vụ Chơi quá giờ em đảm bảo qua nó không thể phát hiện và đúng là HỢP CHUẨN từng phút từng giây không quá giờ. còn web thì em chỉ biết xóa trên bằng tool trên G tính tiền thôi

zamaha2907

Thành viên
Hoang man quá. Thớt dùng tool xóa rồi mà vẫn bị phát hiện, hay chưa dùng toot thế?

ntg87

Điều hành chính
bác làm video hướng dẫn cho mọi người đi, làm nét đã đói, giờ bị hành chắc nghỉ quá
Chào bạn, mình có sdt và zalo. nếu thực sự bạn cần, mình sẽ share clip. tại mình không public clip được. còn tìm sdt mình ở trên dd nhé!

ntg87

Điều hành chính
thằng o trên toàn bóc phét @@
không biết phải bạn nói mình không, nhưng mình có lý do ko up cái đó lên. nó đã là lách luật công khai thì nó sẽ không còn là lách luật. Mình không cổ xúy cho các hành vi phạm pháp.

ntg87

Điều hành chính
đơn giản là : bạn có thể thay đổi địa chỉ khi đăng ký thông tin với CSM, nhưng cán bộ văn hóa tìm không thấy bạn cũng sẽ chú ý bạn. Vấn đề đặt ra là 8h phòng máy hoạt đọng và 22h đóng cửa. còn làm như thế nào? do trình và tư duy logics là ra thôi! nếu họ thay đổi mình sẽ thay đổi ^^. còn nhiều trò vui mà mình ko có time làm hết

ntg87

Điều hành chính
cách nào vây bạn , bạn co thể bày cho minh dc ko
nếu bạn ở bạc liêu? kiên giang, sóc trăng, hậu giang. mình sẽ hỗ trợ bạn free. Vì mình chỉ đủ sức chăm sóc cho khách hàng của mình. nhiêu đó đã đuối rồi. bạn nào ở xa. thật lòng xin lỗi!

Về vấn đề này em đã từng dính trưởng, và ngồi thẳng với Chánh Thanh Tra Sở thì được biết như sau :

Các phần mềm CMS hay Gcafe muốn được tạo điều kiện phát hành tại sở tại thì đều phải cung cấp một Tool ( Một địa chỉ Web ) để vào quản lý các phòng máy tại khu vực sở tại . Cho nên các bác hoạt động gì nó đều nắm được hết.

Việc dùng Kis chặn là không khả thi . Vì tất cả các dữ liệu dùng hiện tại giữa CMS và Gcafe đều là tương tác Client và Server ( Mỗi phòng máy là 1 client ) . Server chủ vẫn là thằng Gcafe hay CMS nó cầm . Cho nên việc các bác dùng Kis chặn trên máy tính tiền chỉ cho đi ra LAN là ko khả thi nhé .

Top Bottom