Có gì mới?

Hỏi Tại sao bên văn hóa biết được thông tin bật, tắt + lịch sử web khi hoạt động về đêm?

vanhocdoan

Thành viên
Nó còn bít bạn hằng đêm xem XXX tập nào, và đăng gì trên CPN nửa kìa :):):)

stingdau

Thành viên
bác nói rõ thêm được ko? đêm bác làm có bật phần mềm tiền hay chơi bằng tài khoản admin

Phúc Lê

Năng động
Hóng cái gì trời - Phần mềm quản lý phòng net muốn đáp ứng cái gọi là "hợp chuẩn" phải tích hợp thêm cái công cụ theo dõi từ xa cho nhà quản lý.
Ví dụ mình tắt máy tính tiền , rồi xống máy con đăng nhập admin vào choi thì pm nó có lưu lịch sử lại không anh Trí

cao xuân phát

Thành viên
tắt phần mềm thôi không tắt máy tình tiền vẫn được chứ anh em hỏi thêm cái .? trong sever phần mềm GCafeServer có chứa thư mục backup trong đó có các thư mục con cập nhật dữ liệu từng ngày em hỏi ngu phát những file đó xóa đi có ảnh hưởng ji không em sợ đầy hdd.dùng tool ( DeleteTransactionTool_20151208) xóa nhật ký được ko ah

stingdau

Thành viên
tắt phần mềm thôi không tắt máy tình tiền vẫn được chứ anh em hỏi thêm cái .? trong sever phần mềm GCafeServer có chứa thư mục backup trong đó có các thư mục con cập nhật dữ liệu từng ngày em hỏi ngu phát những file đó xóa đi có ảnh hưởng ji không em sợ đầy hdd.dùng tool ( DeleteTransactionTool_20151208) xóa nhật ký được ko ah
bác có xóa thì xóa những file cách đó tầm 1 tháng thôi chứ, những file đó lưu tính tiền rất quan trọng, lỡ máy có vấn đề gì thì mih còn có cái để mà khôi phục dữ liệu

cao xuân phát

Thành viên
bác có xóa thì xóa những file cách đó tầm 1 tháng thôi chứ, những file đó lưu tính tiền rất quan trọng, lỡ máy có vấn đề gì thì mih còn có cái để mà khôi phục dữ liệu
em đang thắc mắc dữ liệu này có phải dữ liệu sao lưu thông tin của cả dàn máy tại vì nó nằm trên sever chứ không phải trên máy tính tiền .thêm nữa nghe nói phần mềm bên vhtt lấy dữ liệu không theo kiểu đuổi bắt bác ah .thắc mắc quá trời

Attachments

73,6 KB · Đã xem: 510
    50,2 KB · Đã xem: 511
    54,1 KB · Đã xem: 490

cao xuân phát

Thành viên
em đang thắc mắc dữ liệu này có phải dữ liệu sao lưu thông tin của cả dàn máy tại vì nó nằm trên sever chứ không phải trên máy tính tiền .thêm nữa nghe nói phần mềm bên vhtt lấy dữ liệu không theo kiểu đuổi .thắc mắc quá trời
bác xem file ảnh dữ liệu được sao lưu 2 tiếng 1 lần :) có phải nó chăng :)

Mèo hoang

Thành viên
Mình dùng KIS và chặn kết nối internet chỉ cho CSM thông ra LAN, không biết như thế có ổn không anh em

chan csm.PNG

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa

Nguyễn Tuấn Anh

Thành viên mới
Nếu dùng CSM là có hết thông tin kể cả tắt phần mềm tính tiền nhưng nó vẫn lưu được thông tin qua máy client, muốn cho chơi đêm thì làm một image khác ko cài phần mềm tính tiền khách chơi là chọn image đó mở máy chơi thôi.

bangnguyen

Thành viên
các bác đi đêm thì đưa lộ phí đi yên tâm mà làm. chứ các bác có làm kiểu gì thì trên đó vẫn biết, có tai mắt ở địa phương hết rồi. phí thế nào thì tùy các bác đưa đẩy thôi.

nttpzo

Thành viên
nhật ký lướt web lưu hết trên nhà mạng rùi

Top Bottom