Có gì mới?

Chia sẻ tăng cường chất lượng âm thanh HD với DFX Audio Enhancer 12.014 Full Crack mới nhất 2016

Vô Thường

Thành viên

1./ Thông tin :
DFX Audio Enhancer
là tiện ích giúp tăng cường chất lượng âm thanh HD mang đến cho bạn chất lượng âm thanh tốt nhất khi nghe. Với plugin DFX chất lượng âm thanh của tất cả các bài hát, video, radio, âm thành trò chơi và các chương trình khác được nghe trên Internet đều được tăng cường để bạn đắm mình trong một chất lượng âm thanh hoàn toàn khác biệt. Âm thanh trở nên hoàn hảo hơn, sâu hơn để bạn thưởng thức bản nhạc với chất lượng rõ nhất và thoải mái hơn bao giờ hết.

Tính năng:
* Hiệu ứng cao cấp của DFX Audio Enhancement
* Tối ưu hóa loa và tai nghe
* Tinh chỉnh âm thanh định sẵn
* Bộ phân tích băng tần động
* Chế độ xử lý âm thanh mạnh mẽ
* Đặc sắc, kiểu dáng cân đối
* Giao diện ở chế độ mini tiết kiệm diện tích
* Hỗ trợ tái hiện âm thanh 5.1/7.1 Read
* Hỗ trợ Windows 64-bit
* Hoạt động tốt trên hệ điều hành Windows XP, Windows 7 và Windows 8,10

2./ Link tải : full crack
https://tenlua.vn/download/1737e629e40b64061e33/dfx.audio.12.014

3./ Hướng dẫn crack :
Bước 1 : các bạn giải nén ra sẽ có 2 file, 1 file cài đặt, 1 file crack.
Bước 2 : chạy file cài đặt bình thường sau đó tắt hoàn toàn DFX Audio Enhancer bao gồm icon ẩn dưới gốc phải của destop .
Bước 3 : copy file crack ở bước 1 paste vào thư mục DFX Audio Enhancer theo đường dẫn các bạn đã cài đặt. ( nó sẽ hỏi các bạn có muốn chép đè file crack lên file DFX Audio Enhancer có sẵn ko thì các bạn chọn yes nhé .)
Bước 4 : các bạn đã crack xong. Viết thì dài dòng nhưng khi làm thì nhanh lắm nhé :p.

phamthanhdo

Năng động
lắp cho mỗi thằng cái loa 2.1 dí sát vào mang tai khỏi phải phần mềm j cho nó mệt

Đức Dũng

Thành viên
cài cái này vào rồi Voice dc ko bác. Tụi khách tiệm em oánh liên minh đa số voice trên Alo

vanhocdoan

Thành viên
Cái này công nhận là cải thiện rất tốt âm lượng và chất lượng âm thanh , tuy nhiên cũng khá nguy hiểm khi sử dụng các dòng tai nghe bình dân do mấy thằng khách hâm tăng âm lượng tối đa để ngoài biến tai nghe thành một cái loa 2.0 mini o_O

phutcp

Năng động
hình như cái này chỉ tăng âm lượng trên windown media tích hợp trên win thôi phải ko các bác?còn nge nhạc trên web nó đâu có tăng âm lượng đâu

Top Bottom