Có gì mới?

Chia sẻ Soft tổng hợp từ Forums

pqbt

Thành viên
Do vợ bắt giữ tiệm net nên phá hơi nhiều và có những lần làm hư img ( vì mới tập tành GXXXXX ) dẫn đến nghĩ cả ngày ==> đừng bao giờ làm hao hục doanh thu của các chị . %-(%-(
nên hòa tích hợp những gì phòng Net mình cần vào mà có phá hay .... cũng không sợ vợ réo vì không cần mở SP IMG nên không sợ hư IMG

Khai báo phần mềm Startup

Tạo Icon ra destop

Lưu ý: giải nén thư mục ở phân vùng E : nhé
Tóm lại đây là những soft hòa sưu tầm trên những Forums nhé ( thank ! những cao nhân đã bỏ time ra làm những soft mà Hòa đã và đang dùng nhé ) , nếu có gạch hay đá gì thì nhớ chuyển thêm ít xi măng luôn nhé đễ mình còn có thể xây nhà vài tấm nhé . vì minh không có tiền mua xi măng với lại gạch dá trên này không bán được
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

pqbt

Thành viên
:lik Link die

Có sửa bởi điều hành viên:

pqbt

Thành viên
Lưu Ý : những phòng game nào dùng ổ game HDD hoạt server boot nhận ổ game chậm khi đó ứng dụng chạy không tìm thấy nguồn chạy khi đó soft này là vô dụng nhé ( Tốt nhất SSD làm ổ game hoạt sento icon ra destop khi nào không thấy icon thi kêu nó bấm vào xem như khỏi chạy nền )

itshares

Thành viên
giờ mới thấy bài viết này mà link die rồi thớt ơi, em toàn dùng vbs để chạy, thớt viết tool riêng khá tiện lợi. Mong thớt up lại cho anh em xài ạ.

pqbt

Thành viên
:lik ToolStaup
luu ý cái này không phải PM do mình viết ra vì mình không biết . những phần mềm này mình chỉ sưu tầm từ Forums thôi. từ những PM mình cần và kết nối lại từ kiến thức trên Forum thôi (-_-).

Top Bottom