Có gì mới?

Chia sẻ Skin và file setup Icafe9 ver 27/6/2018

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dang hoang minh

Thành viên
Đề nghị viết tiếng việt có dấu đầy đủ

Có sửa bởi điều hành viên:

secrethung

Thành viên
[H2] Icafe9 liên tục ra update, bực cái là các bản update thường phải edit lại skin, một số anh em không rành sẽ rất mệt. Với bộ setup này thấy ổn, ra cũng hơn tháng chưa thấy bản mới hơn. [/H2]
Hôm trước có xin skin của bác @camnamdx và chú @quoctoanmobile1996 . Sau khi chọn lọc mình để nguyên icon bản gốc, file XML của bác @camnamdx . File exe chọn của ku Toản :D . Trong phần tải về có file BarServerView_chanIP.exe - Đây là file mình đã chặn tầm 20 url China, Tùy nhu cầu để anh em có thể dùng hay không. Ví dụ anh không nhập key có thể dùng nó để hạn chế rủi ro. Ai có key cứ để nguyên các file như đã tải về.
Xem file đính kèm: 11615
Link tải về:
- Bộ cài
- [Hidden content]
Cảm ơn anh Trí! Gà góe lại còn mắt mờ như em tìm hoài chẳng thấy bài này, hôm nay sao nó lại hiện lên.

Van Dat

Thành viên
In the file "BarServerView_chanIP.exe" I'm banned url from China, because any time is checking info.

Lqcc0594

Thành viên
[H2] Icafe9 liên tục ra update, bực cái là các bản update thường phải edit lại skin, một số anh em không rành sẽ rất mệt. Với bộ setup này thấy ổn, ra cũng hơn tháng chưa thấy bản mới hơn. [/H2]
Hôm trước có xin skin của bác @camnamdx và chú @quoctoanmobile1996 . Sau khi chọn lọc mình để nguyên icon bản gốc, file XML của bác @camnamdx . File exe chọn của ku Toản :D . Trong phần tải về có file BarServerView_chanIP.exe - Đây là file mình đã chặn tầm 20 url China, Tùy nhu cầu để anh em có thể dùng hay không. Ví dụ anh không nhập key có thể dùng nó để hạn chế rủi ro. Ai có key cứ để nguyên các file như đã tải về.
Link tải về:
- Bộ cài
- [Hidden content]
tks ad để kéo về test

jbminhtan

Thành viên
Link tải về:
- Bộ cài
- [Hidden content]
cám ơn bân

muyenbai

Thành viên
Cảm ơn Admin đã chia sẻ , thử xem có ổn định không

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom