Có gì mới?

Chia sẻ Show hàng Windows server 2016 đầu năm

• Thread starter Luân Liều Lĩnh
  • Bắt đầu

Luân Liều Lĩnh

Guest

Các bác từ từ mà nghiên cứu tính năng e nó trên bác Gút gồ nhé! Giao diện đẹp............Good Good!

ngdcnam

Năng động
Công nghệ tiến bộ nhanh quá theo không nổi :D

Nó rất mạnh về ảo hóa.

Có một "đọc chiêu" mà linux chưa làm được là các quản trị viên có thể đóng gói các ứng dụng và thành phần vào bên trong một "cục" (container) qua đó họ có thể dễ dàng di chuyển các "cục" này giữa các máy chủ.

Khác với máy ảo hoàn toàn sử dụng HĐH riêng, "cuc" này phụ thuộc vào HĐH trên máy chủ chứa nó do đó khiến "cục" này nhẹ hơn và có thể được triển khai nhanh hơn so với máy ảo.

Đối với phòng net thì có thể tích hợp 4 trong 1 : tính tiền, https proxy server, PC router, boot rom,... Cài sẵn trên một máy thật sau đó đưa vào.

Chỉnh sửa cuối:

dotoan87hp

Thành viên
uh cài chung với máy tính tiền và boot room vậy có ảnh hưởng gì về tốc độ và độ ổn định ko bác

ngdcnam

Năng động
uh cài chung với máy tính tiền và boot room vậy có ảnh hưởng gì về tốc độ và độ ổn định ko bác

Linux còn làm được mà bác, huống chi là windows. Chủ yếu là phải biết sử dụng và phân bố tài nguyên CPU và ram server cho hợp lý.

Cài anti virus cho server, loại trừ nó check thư mục game offline ra

Nếu bác ngồi hoặc ai khác ngồi coi máy thì không cho chơi game, web chỉ mở 1 tab thôi

Luân Liều Lĩnh

Guest
cho em xin file ghost hoặc file iso có crack được ko vậy bác!!!! Cám ơn nhé bác
bản winserver này cho phép nâng cấp từ winserver 2012 mà ko cần cài lại các phần mềm, giao diện của nó giống win10 một số phần mềm ko hợp sẽ ko chạy được, ngoài ra đều chạy tốt. Tải trên trang Mai Cô Sốp có tất, vì dung lượng hơi nhiều nên ngại úp lên, để qua tết e rảnh e úp lên rồi hướng dẫn mọi ng dùng. Lưu ý: crack win2012 dùng cho bản này tốt nhé! ko cần crack lại vì update mà...............:D

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Các bộ cài, thuốc đều có ở đây.
Windows [ISO]
Riêng key server 2012: NB4WH-BBBYV-3MPPC-9RCMV-46XCB
Key này dùng để cài. Xong phải crack nhé!
Cá nhân mình đã trải nghiệm Win7/2008/2012 để chạy bootrom Gcafe và đánh giá cao hiệu năng của 2012.

Chỉnh sửa cuối:

Top Bottom