Có gì mới?

[Share] Valorant VNG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyen huu cuong

Năng động
em Toản giỏi quá ...game gì khó có em Toản. cảm ơn em nhiều lắm.

Do Hoang

Thành viên
Thank bác nhiều . Mình xin phép được tải .

MinhDu

Thành viên
Xin phép tải về, cảm ơn AD Toản...

jery

Thành viên
em tải game xong làm theo hướng dẫn ,khi vào game nó báo lỗi VANGUARD NOT INITIALIZED ......Incompatible: \SystemRoot\System32|Drivers\ykonw10.sys.Em có chụp hình lại nhưng nó ko hiển thị cái bảng báo lỗi.admin giúp e với,Thks!

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
em tải game xong làm theo hướng dẫn ,khi vào game nó báo lỗi VANGUARD NOT INITIALIZED ......Incompatible: \SystemRoot\System32|Drivers\ykonw10.sys.Em có chụp hình lại nhưng nó ko hiển thị cái bảng báo lỗi.admin giúp e với,Thks!
Bác đã mở băng chạy chạy Valorant Anti Cheat.exe nó báo thành công chưa,image của bác trước kia có mở băng cài game này không.

jery

Thành viên
Bác đã mở băng chạy chạy Valorant Anti Cheat.exe nó báo thành công chưa,image của bác trước kia có mở băng cài game này không.
..có mở băng và chạy cái valorant anticheat đó rồi,nó hiện cái bảng báo thành công rồi.image của e trước kia chưa có mở băng cài game này.

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
..có mở băng và chạy cái valorant anticheat đó rồi,nó hiện cái bảng báo thành công rồi.image của e trước kia chưa có mở băng cài game này.
Nó báo lỗi Không tương thích: \ SystemRoot \ System32 | Trình điều khiển \ ykonw10.sys,bác ra gồ xem lỗi này xem,giờ bác thứ mở băng ra chạy luôn game cho nó update các kiểu xong hết khởi động máy (vẫn còn mở băng) mở lại game xem được không,nếu không luôn thì bác xem lại image

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom