Có gì mới?

[Share] Valorant VNG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

gtdcomputer

Thành viên
Mình thấy trên reddit có người bảo, Win7 cập nhật 4490628 sau đó khởi động lại là cài được Vanguard

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Đề nghị viết tiếng việt có dấu đầy đủ,còn tái phạm nhiều lần sẽ bị Ban nick vĩnh viễn.
cam on bac nhieu nha :)

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
mình cũng bị y chang lun. cứ báo hình này ko vào chơi dc. dg cảm thấy mệt với nó
Bác mở super máy trạm ra chạy game chi nó update cái anti xong hết thì khởi động máy lại (vẫn mở super) test xem được không,cái thằng anti này khó chịu lắm

NGUYEN VAN QUAN

Thành viên
Địa điểm
Nhơn Trạch
Bác mở super máy trạm ra chạy game chi nó update cái anti xong hết thì khởi động máy lại (vẫn mở super) test xem được không,cái thằng anti này khó chịu lắm
Mình đã làm r. mấy lần lun. vẫn ko được. cho mình hỏi ngoài chạy file Valorant anti check thì còn chạy file nào để cài nữa ko. bởi khi chạy laucher valorant thì kiểm tra các ứng dụng chạy ngầm. ko thấy cái anti check chạy lên.

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Mình đã làm r. mấy lần lun. vẫn ko được. cho mình hỏi ngoài chạy file Valorant anti check thì còn chạy file nào để cài nữa ko. bởi khi chạy laucher valorant thì kiểm tra các ứng dụng chạy ngầm. ko thấy cái anti check chạy lên.
nếu đã làm vậy luôn mà k được thì bác ra google tìm cách fix hoặc thay image khác test nhá,lỗi này google chỉ cách fix nhiều

tadzhihi

Thành viên
Sao em mở super máy trạm chạy anti cheat thì báo thành công, em đóng super lại, mở sever chạy anti cheat báo thất bại ạ... Giúp em với

hoangank96

Thành viên
Địa điểm
Tự Do
e cũng đang ngâm cứu cái này kéo của bác về test thử xem đã

phanducmai

Thành viên
Tải Game Crossfire Zero VTC thì ae bấm vào link này Download Crossfire Zero

Dưới Đây Là Full Source Game Valorant Riot Kèm Hướng Dẫn :
Game chơi không cần fake ip và cực mượt,không đòi hỏi cấu hình cao,nhưng Nick Game phải reg ở server được open (nên fake sang singapore để tạo nick),ae hướng dẫn khách tải phần mềm fake ip về hoặc xài thằng này để fake ,thấy anh em bảo dễ và nhanh Hola Download fake qua singapore xong vào link này reg nick. Link Reg
Nên chắc cú là đã fake được sang singapore rồi mới bật web vào trang trên để tạo nick,chưa fake được mà tạo nick thì lúc đăng nhập vào game lỗi như hình dưới hoặc báo No support ..vvv.
Xem file đính kèm: 13651

Hướng Dẫn + Full Source Game :
[Hidden content]
cãm ơn anh nhieu nhé chúc anh cập nhật nhiều hơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom