Có gì mới?

roblox 268

sammalam

Thành viên
A e có cach fix lỗi 268 này không ạ, phòng mình đã cấm hack. nhưng vẫn lỗi random... đã thử nhiều cách nhưng không hết, a e có cách fix giúp giùm ! chi phí bao nhiêu mình gửi ạ, cám ơn a e

Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
A e có cach fix lỗi 268 này không ạ, phòng mình đã cấm hack. nhưng vẫn lỗi random... đã thử nhiều cách nhưng không hết, a e có cách fix giúp giùm ! chi phí bao nhiêu mình gửi ạ, cám ơn a e
nhanh trí chạy qua quán nào ko bị - cyber càng tốt copy về bác

nguyen huu cuong

Năng động
phòng mình cũng bị lỗi 268 nhức đầu ghê. Mấy đứa mún chơi phải chờ máy không bị lỗi mới chơi được.

inetvien

Thành viên
Địa điểm
Châu Đốc, An Giang, Việt Nam
lổi 268 này , hình như nó ban luôn phần cứng hả gì á, máy tôi không có , mới mua mấy cái bộ main của phòng khác về thì máy đó bị dính hết , tháo pin tắt nguồn khoản 10 phút vẩn không hết , và reset lại modem mạng cũng ko hết , éo hiểu kiểu gì.. chịu rồi.,, để hôm nào đổi ram và cpu thử xem hết không, chạy image khác vẩn không hết ..

nguyen huu cuong

Năng động
lổi 268 này , hình như nó ban luôn phần cứng hả gì á, máy tôi không có , mới mua mấy cái bộ main của phòng khác về thì máy đó bị dính hết , tháo pin tắt nguồn khoản 10 phút vẩn không hết , và reset lại modem mạng cũng ko hết , éo hiểu kiểu gì.. chịu rồi.,, để hôm nào đổi ram và cpu thử xem hết không, chạy image khác vẩn không hết ..
đúng rồi bác nó ban phần cứng á...chỉ có nhờ mấy bác cao nhân giúp thôi chứ không làm gì được đâu.

inetvien

Thành viên
Địa điểm
Châu Đốc, An Giang, Việt Nam
không được đâu mấy ông ơi, đừng tìm fix trên youtobe mất công .nếu nói lỗi file thì tại sao chung 1 game máy chủ, máy khác không có bị , ngay cả đổi ip máy đang lỗi vẩn bị , có lúc thì chơi được . chỉ còn cách thanh lý máy đó đổi máy khác . tôi mới thanh lý 1 lô máy toàn bị lỗi 268 không , cay thật....mọi người cẩn thận

jery

Thành viên
..e thấy bị một lúc là chơi lại bt ,mà theo e phòng bác nào có khách chơi Roblox nhiều thì nên làm cái hướng dẫn hack cho khách,kiểu sống chung với lũ ,do trong quá trình hack khách bấm chọn 2 hoặc 3 chức năng có nguy cơ Ban cao ( highrisk ) gì đó. phòng nào ít mày thì chỉ cho vài khách rồi nó tự chỉ cho nhau.

Top Bottom