Có gì mới?

Chia sẻ Repair Flash Player (Flash Màn Chờ Client ActiveX)

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Những ai đã fix hết cách rồi mà màn hình chờ phần mềm tính tiền vẫn lỗi Flash thì tải bản này về chắc chắn thành công 99%.

HD:
Tải file ở link cuối bài viết về,gồm 2 file.
Mở băng máy trạm,thoát hết hoàn toàn trình duyệt web và thoát luôn phần mềm tính tiền Client,thoát hết thì vào Taskmanager kiểm tra lại lần nữa cho chắc ăn xem còn thằng nào dùng Flash đang chạy không thì kill nó hết,tiến hành chạy tool Repair Flash Player.exe đợi nó báo thành công là ok.

Hidden content/Nội dung bị ẩn
You need to reply to this thread or react to this post in order to see this content.
Password = Vietboot.com

Attachments

• Repair Flash Player.rar
    5,4 MB · Đã xem: 0

chjpchjp

Thành viên
Vẫn ko được bác Toản ạ, thoát hết mấy cái trình duyệt, out luôn csm rồi mà ko biết còn cái nào chạy ẩn flash nữa...Bác chỉ e cách thoát hết với ạ chứ mò trong Task manger tìm lòi con mắt ko biết cái nào đang chạy nữa

chjpchjp

Thành viên
Vẫn ko được bác Toản ạ, thoát hết mấy cái trình duyệt, out luôn csm rồi mà ko biết còn cái nào chạy ẩn flash nữa...Bác chỉ e cách thoát hết với ạ chứ mò trong Task manger tìm lòi con mắt ko biết cái nào đang chạy nữa
Đã thành công rồi bác ạ, e cài lại flash trong link và chạy lại file fix của bác....ok ngon rồi ạ ...Cám ơn ad Toản nhiều

macvanduc

Thành viên
Đề nghị viết tiếng việt có dấu đầy đủ,còn tái phạm nhiều lần sẽ bị Ban nick vĩnh viễn.
cho em link voi a

Top Bottom