Có gì mới?

Pubg Pc treo khi gần vào top

langtu263

Thành viên
Địa điểm
Việt Nam
Các bác trong forum có ai bị tình trạng như em không ạ :( Nhà e tuần nay đang dính quả này mà mãi không fix được :(( em đã thay toàn bộ ổ cứng, swich, sever, card lan.... mà vẫn không được
Em đang xài i9 crack :( trước ngon lành mà mới bị tuần nay ạ :(

thucungcuatoi

Thành viên
Địa điểm
Đồng Nai
Bác phải nói rõ hơn tình hình chứ! Ghi vậy ai biết vấn đề là gì mà giúp bác? Ví dụ như cấu hình máy, chạy HDD hay bootroom và source bác cài là ở đâu?
Bác thử cài lại Steam và cho Steam nó tự download game PUBG về chưa?

langtu263

Thành viên
Địa điểm
Việt Nam
Bác phải nói rõ hơn tình hình chứ! Ghi vậy ai biết vấn đề là gì mà giúp bác? Ví dụ như cấu hình máy, chạy HDD hay bootroom và source bác cài là ở đâu?
dạ, cấu hình máy : b250, ram 8gb, CPU : xeon 1230v3 , card 750ti bác , e tải game từ 3.0 đã thử tải steam về nhưng vẫn không được bác ạ :(

langtu263

Thành viên
Địa điểm
Việt Nam
VD : nhà em bắn khi wb ghi 800mb đầu tiền thì không sao, nhưng nó ghi đợt 2 tầm 1gb hoặc 800mb nữa là bị treo sảnh, có khi vào top còn tầm 7 người là nó lại treo bác ạ .. e đã format toàn bộ ổ, cài lại nhưng không ăn thua ạ :(

tqt21788

Thành viên
Các bác trong forum có ai bị tình trạng như em không ạ :( Nhà e tuần nay đang dính quả này mà mãi không fix được :(( em đã thay toàn bộ ổ cứng, swich, sever, card lan.... mà vẫn không được
Em đang xài i9 crack :( trước ngon lành mà mới bị tuần nay ạ :(
khắc phục được chưa bác?

Top Bottom