Có gì mới?

Phòng Net Bình Dân ( Net A Thủy )

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
èo ( em chạy điện sinh hoạt .chịu giá điện bậc thang 100 số đầu 820 đồng 1 số /1 công tơ ) nhà em có 8 công tơ . 4 cái cầu dao đảo chiều lên dùng 4 cái lioa => điện 3 pha không rẻ bằng lên ngâm ngùi mua 4 cái lioa cho 8 cái công tơ bác ợ :D
Sao điện chỗ bác rẻ thế, lại còn câu kéo được 8 cái công tơ lận, thế thì mấy chốc mà giầu. Có bí kíp nào bác mách nước cho tui với.
p/s: Tui cũng "ông Ba Mươi" nè :D

hungnetpro

Thành viên
Bác AT ơi cho em xin số điện thoại của bác cho em hỏi nhờ tý được không, nhìn thấy PM của bác em thích lên hỏi nhờ xem bác mua ghế ở đâu bà nhiêu $ vây ?

hungnetpro

Thành viên
Ghế này mua ở đâu vậy các Bác ! em muốn mua nhưng chưa tìm được ?

netkhanhvy

Thành viên
Tính đến bây giờ em làm Net được 33 tháng cácbác ợ
cũng khá tình cờ đến với nghề ( do bị gãy cáichân năm mất 2 năm ) chân yếu .em mua dàn nét có 12 máy thôi
giờ em 75 máy tính cả máy TT và máy chủ đẩygames + 1 con pcMD là 78
Cấu hình máy chủ ( máy chủ chính ) còn 1 máy chủdự phòng nữa nếu nó đai chỉ quất ram và chip sang là chạy phà phà )
Chip 2030
ram 24g
main MSI b75 g43
3 ssd 120g king tởm
1 hdd 2tb wd BL
1 lan hp 360 2 post + 1 lan on

Cấu hình client
40 máy main h71 chip 2030
35 máy aus h61 chip c 1630
ram 4G
vga gt240 ram 5

một vài hình ảnh của phòng em .tuy hơi xấu nhưngmong các bán đừng cười

Xem file đính kèm: 403Xem file đính kèm: 404Xem file đính kèm: 405Xem file đính kèm: 406Xem file đính kèm: 407Xem file đính kèm: 408Xem file đính kèm: 409Xem file đính kèm: 410Xem file đính kèm: 402Xem file đính kèm: 412Xem file đính kèm: 413Xem file đính kèm: 414

NetAT

Năng động
Chiều ngang trong lòng phòng máy nhà bác là nhiêu thế ạ? Full quán thì còn lối đi rộng không bác? Làm thế nào mà bác đăng ký được 8 cái công tơ điện ạ ? Mong bác chia sẻ để em học hỏi. Cảm ơn và chúc bác làm ăn phát tài !!!
NGANG NHÀ EM 4M8
trước trua chuyển dao cho điện lục ..vẫn dùng điện Huyện lắp nhiêu thì lắp

NetAT

Năng động
LÀm cùng thời điểm lão này mà mãi ko lên nổi máy do ăn hết + ế :))
lại chém ... có tiền cứ én hàng :D
Bác AT ơi cho em xin số điện thoại của bác cho em hỏi nhờ tý được không, nhìn thấy PM của bác em thích lên hỏi nhờ xem bác mua ghế ở đâu bà nhiêu $ vây ?
ĐT của em 09733738616 ( ghế đó 760k 1 cái nhé ) bác hỏi bên nội thất Khang Gia ( đặt hàng bên đó rẻ ) nếu mua ở HN ghế này 860k ..em chuyển từ HCM ra tính tất cả có 760k 1 cái

vinhhien32

Thành viên
Cao thủ làm net là đây, nếu A Thủy ko còn mấy khoãng nợ thì đúng là siêu cao thủ

NetAT

Năng động
Cao thủ làm net là đây, nếu A Thủy ko còn mấy khoãng nợ thì đúng là siêu cao thủ
người ta nợ em ( em ko nợ ai cả ) .làm ăn gặp thời gặp vận ... em ko xác định làm Net , đến với nghề là tình cờ .nó cũng là cơ duyên . chúc các bác lúc nào cũng full đều

alo2

Năng động
Ở trung tâm TP tỉnh mình mà cấu hình thế này , trả ma nào thèm vào chơi , bác may mắn ở TP lớn , chỗ ít tiệm net ks . Chúc bác làm ăn khấm khá .

NetAT

Năng động
Ở trung tâm TP tỉnh mình mà cấu hình thế này , trả ma nào thèm vào chơi , bác may mắn ở TP lớn , chỗ ít tiệm net ks . Chúc bác làm ăn khấm khá .
Bác nói thế nào chứ chỗ em giờ hơn 40 quán rồi to nhỏ đều có cả ( họ i3 i5 vga ram 5 ) em thích i gì chẳng có ...căn bản khach nó ko quan trong cấu hình ...bác có lắp máy đến 30tr ..nhưng ko chơi được games của nó thì vẫn thua máy tầm thường 5 tr ....cung cách phục vụ thân thiên với khách hàng đó cũng là một thế mạnh ..nói chung mỗi người có 1 cách làm riêng .... khách ko kêu lag + rật ..xyz ....vv cấu hình bình thường đáp ứng tốt các games hiện nay đó là tiêu trí của em ...... cạnh em có quán 71 máy đấy ( i3 ram 4g màn 20 inh vga 7730 ) cũng có ăn lại được em đâu mặc dù em cấu hình yếu hơn rất nhiều , em nói vậy để bác hiểu ( em đầu tư như vậy sau 1 năm em hoàn vốn ) còn họ cũng số lượng máy như thế ??? 2 năm đã thấy vốn chưa

ndq239

Thành viên
bác ở đường nào nhỉ :) mặt bằng nhà hả bác

dothanhdoanh88

Thành viên mới
Bác nói thế nào chứ chỗ em giờ hơn 40 quán rồi to nhỏ đều có cả ( họ i3 i5 vga ram 5 ) em thích i gì chẳng có ...căn bản khach nó ko quan trong cấu hình ...bác có lắp máy đến 30tr ..nhưng ko chơi được games của nó thì vẫn thua máy tầm thường 5 tr ....cung cách phục vụ thân thiên với khách hàng đó cũng là một thế mạnh ..nói chung mỗi người có 1 cách làm riêng .... khách ko kêu lag + rật ..xyz ....vv cấu hình bình thường đáp ứng tốt các games hiện nay đó là tiêu trí của em ...... cạnh em có quán 71 máy đấy ( i3 ram 4g màn 20 inh vga 7730 ) cũng có ăn lại được em đâu mặc dù em cấu hình yếu hơn rất nhiều , em nói vậy để bác hiểu ( em đầu tư như vậy sau 1 năm em hoàn vốn ) còn họ cũng số lượng máy như thế ??? 2 năm đã thấy vốn chưa
em thích bác rồi đấy

HoangQuang

Thành viên
Bác cho em xin cái Mã Ghế với được k ạ, e cũng đang cần

lechinh79

Thành viên
Gửi 1 lời chúc mừng đến chủ topic sau 3 năm mà được như thế này. đúng là : "thiên thời, địa lợi, nhân hòa"..........vì có vốn sẳn hí hí like

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom