Có gì mới?

Hỏi Phòng net bị đơ chuột liên tục !

dcpn

Thành viên
Dạ em đã tháo riêng công tắc đèn với quạt ra xài riêng thì tình trạng chuột không bị mất đèn nữa. Nhưng mà tình trạng chuột bị đơ 1s với Trời Gầm vẫn còn ạ. Nguồn thì em nghĩ chắc không phải do nguồn tại em thử thay cả nguồn mới + với dây nguồn mới mà vẫn bị. Híc, không biết nó bị gì luôn ạ.
Trời gầm thì k ai cứu dc. ai cũng bị cả mà. Ý là cái dây nguồn á. gắn tiếp xúc lại cho nó chặt. bác coi lại thử đi

anhvu

Năng động
nếu chỉnh FPS bỏ giới hạn thì phải bỏ chọn sử dụng điều hướng đi ở tab trận,or giới gian FPS ở 60 or 120 thì sẽ hết
minh tắt chế độ FPS lun mà vẫn giật giật để ở 60 or 120 cũng vậy . sau mình để chế độ đầy đủ . nó k giật nữa mà để chế độ k viền nó lại giật

tienchuphongnet

Thành viên
minh tắt chế độ FPS lun mà vẫn giật giật để ở 60 or 120 cũng vậy . sau mình để chế độ đầy đủ . nó k giật nữa mà để chế độ k viền nó lại giật
cái FPS đó bác ctrl +F nó ẩn đi chứ tắt sao được bác,bác đã thử bỏ chọn sử dụng điều hướng ở tab trận chưa,với lại cái này mỗi acc của khách chỉnh mỗi kiểu acc nào bị vậy bác lại chỉnh bỏ sử dụng điều hướng thử.Mình đã bị và khắc phục như vậy

anhvu

Năng động
cái FPS đó bác ctrl +F nó ẩn đi chứ tắt sao được bác,bác đã thử bỏ chọn sử dụng điều hướng ở tab trận chưa,với lại cái này mỗi acc của khách chỉnh mỗi kiểu acc nào bị vậy bác lại chỉnh bỏ sử dụng điều hướng thử.Mình đã bị và khắc phục như vậy
thi tắt ý mình là ẩn nó đy k thấy nữa mà đy vẫn cà giật cà giật . cái bỏ sd điều hướng nằm chỗ nào nhỉ

Thanh Sang

Thành viên
mua đế main bắt zô. coi lại chỗ bắt màn hình. thế là xong :v

Top Bottom