Có gì mới?

Phòng máy bị lỗi rất lạ. Cần trợ giúp ạ

NanoName

Thành viên
Tình hình phòng máy nhà em bị 2 lỗi rất lạ. Em xin liệt kê như sau có anh nào giải quyết được không giúp em với ạ. Em gởi tiền cà phê ạ.
1. Sau khi cài Gcafe Plus là bị lỗi khởi động tới màn hình Administator rồi chớp đen màn hình tầm 5-10 giây mới vô màn hình load Administrator tiếp rồi mới vô màn khóa Gcafe.
2. Fifa Online 4 nhà em lỗi rất lạ là. Khi bóng tới chân cầu thủ mình là cứ như bị cục tạ đeo chân chạy không nổi, hay lơ ngơ chuyền bậy bạ (Chỉ anh em có chơi Fifa mới hiểu cái cảm giác đó ạ).
Rất mong được giúp đỡ sớm khắc phục ạ

Địa điểm
Bình dương
đổi image chưa bác .
kiểm tra ổ image xem sức khỏe sao .

Địa điểm
Bình dương
Cái lổi số 1 image nào cũng bị ạ. Số 2 thì mới bị lần đầu tiên chưa thay image mới được vì bị lỗi 1 chưa fix được
Em mới cài cho phòng gcafe kia . không bị vấn đề bác miêu tả .

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Tình hình phòng máy nhà em bị 2 lỗi rất lạ. Em xin liệt kê như sau có anh nào giải quyết được không giúp em với ạ. Em gởi tiền cà phê ạ.
1. Sau khi cài Gcafe Plus là bị lỗi khởi động tới màn hình Administator rồi chớp đen màn hình tầm 5-10 giây mới vô màn hình load Administrator tiếp rồi mới vô màn khóa Gcafe.
2. Fifa Online 4 nhà em lỗi rất lạ là. Khi bóng tới chân cầu thủ mình là cứ như bị cục tạ đeo chân chạy không nổi, hay lơ ngơ chuyền bậy bạ (Chỉ anh em có chơi Fifa mới hiểu cái cảm giác đó ạ).
Rất mong được giúp đỡ sớm khắc phục ạ
Lỗi 1 : Bữa chú nói fix được :D
Lỗi 2: Kiểm tra lại driver vga ( nhớ ko nhầm chú xài AMD ).

NGUYEN VAN QUAN

Thành viên
Địa điểm
Nhơn Trạch
lổi 2 là do acc game đó bị handicap đó pác. game thủ fifa 4 ai cũng bị mà, thắng liên tục 3-5 trận sẽ bị.

Top Bottom