Có gì mới?

Chia sẻ Phần mềm hack giờ chơi tràn lan

maitrunghieuit

Thành viên
Vô tình biết đến kênh youtube này: https://www.youtube.com/channel/UCg4akAuFMcBMeSI2QKfbWSA

Xưa giờ có nhiều cách để hack phần mềm tính tiền như Kill process, Suspend process, khóa port, chặn kết nối tới máy tính tiền,... nhưng có những người luôn tìm ra được cách để hack được, khách nạp 10K xong bật những phần mềm đó lên có thể ngồi chơi cả ngày nếu chủ phòng net không để ý. Mình đã test thử và thấy nó thật sự có hiệu quả.
Ae chủ phòng net lưu ý cập nhật phần mềm tính tiền thường xuyên để vá lỗi. Hiện tại XNet Billing đã có update mới ae có thể tham khảo ở đây: :lik XNet Billing & Game Menu
Mọi thắc mắc comment mình sẽ hỗ trợ. Have a nice day all!

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
nhờ vậy mới biết mà hoàn thiện hơn đó, phải cám ơn nó chứ kkk
Phần mềm a viết chắc có biện phát chặn chứ đừng chặn process với domain vô ích nha anh,tool hack này có lâu rồi,ae fix xong show lên giờ nó hoàn thiện thành virus luôn rồi

maitrunghieuit

Thành viên
chặn process nó bác ơi.
Cũng như không thôi bác. mình fix theo cách nó hack như nào rồi chống lại thôi.
Phần mềm a viết chắc có biện phát chặn chứ đừng chặn process với domain vô ích nha anh,tool hack này có lâu rồi,ae fix xong show lên giờ nó hoàn thiện thành virus luôn rồi
Uh tất nhiên rồi, nó dùng cách nào thì a chặn cách đó thôi chứ ko dựa vào phần mềm của nó.
chuyển được hội viên csm sang xnet k sếp
bác tìm trên forum có cách trích xuất dữ liệu hội viên ra file text đó, rồi import vào XNet bằng chương trình cài đặt XNet Billing Server Setup nha bạn.

Top Bottom