Có gì mới?

Thông báo PHẦN MỀM CSM BỊ HACK TÍNH TIỀN

dinhloc

Năng động
phòng nét em đã có hiện tương bị hack tính tiền .mong các ae có kinh nghiệm vào tư vấn dùm xem phải làm sao.cái hình cuối là cái phần mềm nó cài trên máy trạm để hách tính tiền của csmIMG_0596.JPG IMG_0598.JPG IMG_0601.JPG

Vũ Phong

VIP
bác có thề dùng tính năng group policy để chặn file exe msi trên máy trạm

jonnypham

Thành viên
phòng nét em đã có hiện tương bị hack tính tiền .mong các ae có kinh nghiệm vào tư vấn dùm xem phải làm sao.cái hình cuối là cái phần mềm nó cài trên máy trạm để hách tính tiền của csmXem file đính kèm: 4044 Xem file đính kèm: 4045 Xem file đính kèm: 4046
Cách đơn giản và nhanh nhất là lại máy thằng hack bấm nút power là xong, còn sau đó thì Bác muốn xử nó sao thì xử :D

nguyễn đăng thân

Thành viên
lâu lâu csm bị lỗi thôi! mình ngĩ vậy, làm 10 tháng nay mình giặp 2,3 trường hợp như thế nào, lại tắt máy đó là xong! chứ mấy đứa nhỏ có biết hack cao siêu gì đâu.

nhoveem01

Thành viên
nó kill cái csm đi ấy mà, lại máy đó nhấn reset hay tắt máy khởi động lại là xong, lại csm server ban cái chương trình đó đi, xong phim

nhoveem01

Thành viên
nếu có lần 2 thì khuyến mãi vài cái bạt tai luôn gọi là tí hảo tâm :D

ducminhtcag123

Thành viên
cái này đâu phải hack, thỉnh thoảng mình cũng hay xài mà, sử dụng mục đích giống như task manager vậy đó, mà nó chuyên sâu hơn.

stingdau

Thành viên
cách đây cũng khoảng 6 7 tháng rồi. e xài gcafe hòa bình + phần mềm tính tiền gcafe. bị 1 2 khách hack tài khoản, em cũng im im khởi động máy trạm là hết. mà mấy cậu đó ko biết chừa rồi tiếp tục chỉ cho thêm mấy thằng bạn khác nữa. em mới bực quá lên nói nhỏ nhẹ là e đừng làm như vậy nữa, chơi thi phải trả tiền là điểu hiển nhiên, h e với bạn e hack như vậy thi a sống làm sao, xong đợt đó đến h quán e k còn gặp nhóm khách này nữa

lehai.net

Thành viên
Gặp tôi cảnh bảo 1 lần ko xong lần 2 ăn bạt tai luôn

bacninh4

Năng động
thêm 1 nhược điểm nữa của CSM bill - 1 lần nữa chứng tỏ hàng Châu âu vượt trộ hơn hẳn anh khựa : Tôi dùng handycafe , dùng thử cái soft mà chủ top bảo là hack giờ ấy - dùng phát là bị dis ra màn hình chờ luôn -> khỏi chơi luôn

Đinh Hữu Hòa

Moderator
Sử dụng chức năng chặn ứng dụng để chặn một số chương trình có thể sử dụng để Hack Time.

Attachments

105 KB · Đã xem: 453

hongquantn

Thành viên
tính tiền CSM hay bị lỗi mất kết nối vậy lắm , ko phải hack đâu . máy con vẫn chơi bình thường nhưng máy chủ mất kết nối . restart máy con lại thôi . đừng nghi oan mất khách nhé .

nhoveem01

Thành viên
chủ top đã biết đích thị nó xài phần mềm này mà "cái hình cuối là cái phần mềm nó cài trên máy trạm để hách tính tiền của csm"

Luơng Sơn Bạc Nét

Thành viên
Cái Process Explore này em đã từng nghịch rồi nhé , có thể kill CSM trong tast manager làm mất kết nối đến máy tính tiền . Nếu máy trạm nó dowload cái đó về thì chứng tỏ nó có ý đồ hack CSM nhà bác rồi . Giờ có 2 giải pháp :
1 - Ra bạt tai cho mấy cái cảnh cáo
2- Dùng tính năng chặn ứng dụng và chặn web ở CSM và đánh dòng Process Explore với Process Explore.exe thì đến bố chúng nó cũng ko hack được nữa
Mà em xin góp ý nho nhỏ : Cái màn hình máy trạm nhà bác sao nó như cái bồn cầu vậy . Em cũng lười lau màn hình nhưng thật sự cũng không đến nỗi để nó bẩn như cái màn của bác . Ruồi nó ỉa tùm lum kìa , lau đi nhìn cho nó sáng sủa :D

Top Bottom