Có gì mới?

Chia sẻ Phần 13 : Cấu hình thấp cho các Game online chạy mượt(tự học CSMBOOT)

ntg87

Điều hành chính
Tặng kèm kho đồ nghề KTV đã có 2 file cấu hình như trong video!
LINK Down

Video:

lý do tôi đưa WC lên:

Chỉnh sửa cuối:

hảmy14td

Thành viên
nếu một mình một cõi thì được, cạnh tranh mà chỉnh như bác này thì xac định, khác gì bảo nhìn da đen với da trắng,bây giờ mượt phải đi với đẹp,

ntg87

Điều hành chính
nếu một mình một cõi thì được, cạnh tranh mà chỉnh như bác này thì xac định, khác gì bảo nhìn da đen với da trắng,bây giờ mượt phải đi với đẹp,
^^, có rất nhiều người còn xài g41 onboard đó bác, cho dù bác xài h81 onboard đi nữa thì sao?
Còn những chủ nét, bị công ty ma lừa đảo bán hàng fake, tem công ty thì sao? cái nữa nếu đầu từ nặng tay mà giá 1.5k và khô máu thì ai là người chết?
có thể không hợp với góc nhìn của bác, nhưng hơn 100 phòng game em đang bảo trì thì 70% số này không áp dụng thũ thuật trên không cạnh tranh nổi!
Thân mến !
Em có ghi chú rõ: giàu quá, có điều kiện thì không cần xem! hay là bác sợ thằng bên cạnh nó nhanh hơn ^^
Game thủ nó chẳng cần biết đẹp hay xấu, vào nhanh là được!
Mình đã cài hơn 200P net, mình thấy thực tế như thế, còn nhìn phiến diện thì thua!
Cái chính là với 1 con dao trên tay, bạn có thể vào rừng kiếm sống không?

Vô Thường

Thành viên
xem clip thích nhất cấu nói của bác " kiến thức là vô tận, a lên đến mức của tôi thì tôi đã leo rất là xa rồi ". Cám ơn bác. chúc bác nhìu sức khỏe, cho nhìu video hay cho anh em học hỏi

tiệm mình xài G31 ram 2G CPU E7500 vega GT210 đây :D những cũng ko quan tâm máy đến cấu hình chỉnh rồi tụi nó cũng kéo lên cao :D

phongnetnam

Năng động
phòng bootroom trong LMHT, FIFA nếu chỉnh cho máy có cấu hình thấp chạy mượt thì các máy có cấu hình cao hơn, có VGA , màn hình rộng hơn thì sẽ bị ảnh hưởng về hình ảnh không vậy Ntg87 ? còn muốn xem các video của bạn từ 1-13 thì tìm ở đậu ?

phamthanhdo

Năng động
bác ntg87 ơi cho em hỏi sao tiệm nhà em vào fb bằng cốc cốc thì được mà vào bằng google chrome và fire fox không vào được rất chậm ạ?

ntg87

Điều hành chính
phòng bootroom trong LMHT, FIFA nếu chỉnh cho máy có cấu hình thấp chạy mượt thì các máy có cấu hình cao hơn, có VGA , màn hình rộng hơn thì sẽ bị ảnh hưởng về hình ảnh không vậy Ntg87 ? còn muốn xem các video của bạn từ 1-13 thì tìm ở đậu ?
https://www.youtube.com/channel/UCLPpSOqH1MuGlTDk_yYBc9Q
đây ạ bác, ko ảnh hưởng gì đâu bác ơi, chạy ngon hơn chứ bác ^^, vga chuẩn thì hiếm lắm, co gt980 chay picachu duoc hiihi

trantienthang

Thành viên
Bác chủ top cho em hỏi chút là với cấu hình như sau :
CPu G 2030,Main H61,Ram 4G,VGA Asus 6570 thì chơi LOL có OK ko mà dạo này máy nhà em lag quá.

phongnetnam

Năng động
https://www.youtube.com/channel/UCLPpSOqH1MuGlTDk_yYBc9Q
đây ạ bác, ko ảnh hưởng gì đâu bác ơi, chạy ngon hơn chứ bác ^^, vga chuẩn thì hiếm lắm, co gt980 chay picachu duoc hiihi
Cảm ơn ntg87 nhiều. mình tìm trong kho đồ nghề sao ko thấy 2 five ( như trong video, mà là file gì ?) về CSM boot mình còn rất nhiều vấn đề nhờ bạn giúp vì mình là người tự "dọc"CSM boot. Đã làm như bạn hướng dẫn nhưng tốc độ loading game CF không được cải thiện mấy ( thời gian vào trận màn hình đen còn rất lâu khi thoát trận cũng vậy)

ntg87

Điều hành chính
Cảm ơn ntg87 nhiều. mình tìm trong kho đồ nghề sao ko thấy 2 five ( như trong video, mà là file gì ?) về CSM boot mình còn rất nhiều vấn đề nhờ bạn giúp vì mình là người tự "dọc"CSM boot. Đã làm như bạn hướng dẫn nhưng tốc độ loading game CF không được cải thiện mấy ( thời gian vào trận màn hình đen còn rất lâu khi thoát trận cũng vậy)
xin thông tin cấu hình bác, nếu RAM 2G thì cải thiện khoảng 10% thời gian, nhưng không thể hoàn toàn nhanh được!. file game.cfg của LMHT và graphic.ini của Fifa 3.
Ngoài ra còn fixdumxanh cho máy không card chơi LMHT

Top Bottom