Có gì mới?

Chia sẻ Pancafe - Bộ cài và Lang Việt full

bacninh4

Năng động
Thời gian không lâu sau CSM có ráo cho bác xem
CSM ko sang tạo cái ji ra hồn chỉ đi vuốt đuôi ( adition thì nhip dieu duong phố , LMHT thì củ hành , CF thì truy kich ) + khuyến mại thêm mớ rác + bó hành cho chủ net
Bác Trí làm hẳn 1 mục chuyên tập chung hướng dẫn về Pancafe đi để các ace sau này dễ tìm chứ đừng tạo nhiều bài , người sau khó tìm nếu vướng mắc .Đảm bảo nếu ko có VHTT ép dùng thì người biết sẽ chuyển hết sang PANCAFE vì quá nhanh , quá nhẹ ( chiếm ram của máy cilent cực ít ( 50mb ) chỉ = 1/4 của CSM thì phải ) quá đẹp và mình tự chủ được mọi cái

bacninh4

Năng động
Mình muốn thêm ảnh nước dịch vụ khác ở đâu em tìm trong foder không thấy phần ảnh ạ
bác phải vào thiết lập --> kho và hàng liên quan -->chọn icon + điền tên cho nó rồi save vào . Xong trở ra vào cái bảng bác post lên ấy , đánh dấu ô vào sửa đổi chế độ( ô nhỏ góc dưới ấy ) , sau đó kích đúp vào ô bác cần điền thì nó hiên ra danh sách bác đã save ở phần kho hang và --> xong chọn

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
CSM ko sang tạo cái ji ra hồn chỉ đi vuốt đuôi ( adition thì nhip dieu duong phố , LMHT thì củ hành , CF thì truy kich ) + khuyến mại thêm mớ rác + bó hành cho chủ net
Bác Trí làm hẳn 1 mục chuyên tập chung hướng dẫn về Pancafe đi để các ace sau này dễ tìm chứ đừng tạo nhiều bài , người sau khó tìm nếu vướng mắc .Đảm bảo nếu ko có VHTT ép dùng thì người biết sẽ chuyển hết sang PANCAFE vì quá nhanh , quá nhẹ ( chiếm ram của máy cilent cực ít ( 50mb ) chỉ = 1/4 của CSM thì phải ) quá đẹp và mình tự chủ được mọi cái
Đã tạo box từ hôm qua :D

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
có thấy dòng Transfers trong bảng thanh toán mà ko biết nó chuyển = cách nào nhỉ . Đánh đố nhau quá
Hôm dịch thấy có dòng này hồ hởi tưởng có tính năng "nhờ thanh toán" dịch vậy luôn, sau dò không thể tìm thấy đành phải sửa lại hết :D

Gia Hân

Thành viên
vãi quá .Cứ tưởng đổi trên máy chủ .Còn vụ chiếm trang chủ google chrome nữa . Chặn các kiểu rồi mà nó vẫn chiếm
Mở super os -> regedit -> ctrl + F -> Pan -> ấn F3 đến khi thấy có chữ "start page" click đôi vào rồi sửa lại trang theo ý mình.
Đã test lại phải chỉnh như bác trí

Chỉnh sửa cuối:

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
"Trị" được thằng CSM nên vứt em này lăn lóc :D. Cộng nhận nó ăn đứt mấy soft của VN. Mỗi tội vợ và con không quen dùng.
Up lên cho anh em nào quan tâm nhân vụ CSM hành.

Top Bottom