Có gì mới?

Hỏi ổ chứa image đầy

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
em gà về bootrom quá,,tình hình tối qua em mở super để update một số driver và phần mềm lên xong vào thấy ổ chứa image sắp đầy,định bỏ image củ để tạo 1 image mới lại nhưng không biết làm sao thêm vì ổ sắp đầy ,ae cho hỏi là ổ game có thể chứa image được không ạ
http://chuphongnet.com/forum/data/Siropu/Chat/Images/2321257c65329a23f6.png

hongquantn

Thành viên
đóng mở super nhiều quá cài drive nặng quá làm cho ổ image đầy . xóa hết image củ đi chạy bản gốc lại là dc

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
đóng mở super nhiều quá cài drive nặng quá làm cho ổ image đầy . xóa hết image củ đi chạy bản gốc lại là dc
bản gốc thì driver với phần mềm cũ quá cũng phải up lên,nó lại đầy nữa sao anh

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Gộp các điểm ảnh lại là hết bác ơi, tại bác mở nhiều lần mà ko gộp lại hoặc xoá đi nên nó vậy.

hongquantn

Thành viên
bản gốc thì driver với phần mềm cũ quá cũng phải up lên,nó lại đầy nữa sao anh
chỉ cài drive thì ko đầy dc . cài game nên nó mới đầy ổ image như vậy . phòng máy bác có bao nhiêu cấu hình . ko quá 2 cấu hình theo như tôi đoán .
up image gốc lên lại chỉ cài drive thôi là dc .

jonnypham

Thành viên
em gà về bootrom quá,,tình hình tối qua em mở super để update một số driver và phần mềm lên xong vào thấy ổ chứa image sắp đầy,định bỏ image củ để tạo 1 image mới lại nhưng không biết làm sao thêm vì ổ sắp đầy ,ae cho hỏi là ổ game có thể chứa image được không ạ
http://chuphongnet.com/forum/data/Siropu/Chat/Images/2321257c65329a23f6.png
xóa hết những điểm ảnh dư thừa trước đó, chỉ để lại IMG gốc, sau đó mở Super cài Driver hay update gì đó theo ý mình 1 lần, xong đóng super, cho chạy thử trong 3 ngày, nếu thấy ổn, gộp điểm ảnh vào IMG gốc luôn. Làm như vậy sẽ tiết kiệm dung lượng và IMG chạy mượt hơn

Top Bottom