Có gì mới?

Nhờ giúp đỡ xem số tiền đã nạp của thành viên

hi78

Thành viên
Hiện phòng net của em áp dụng chương trình tích lũy nạp tiền trong tháng. Tình hình là khách hàng hay hỏi còn bao nhiêu tiền nữa là được thưởng.
Các bác cho em hỏi có cách nào để cho tổng số tiền đã nạp về lại 0 hoặc là cách xem số tiền đã nạp trong tháng.
Xin cảm ơn!

hi78

Thành viên
Bác Trí ơi! Giúp em với!
Cảm ơn bác trước!

anh19tuoi

Thành viên
Bạn dùng phần mềm tính tiền gì nói ra thì ae mới biết mà giúp được chứ

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
Hiện phòng net của em áp dụng chương trình tích lũy nạp tiền trong tháng. Tình hình là khách hàng hay hỏi còn bao nhiêu tiền nữa là được thưởng.
Các bác cho em hỏi có cách nào để cho tổng số tiền đã nạp về lại 0 hoặc là cách xem số tiền đã nạp trong tháng.
Xin cảm ơn!
muốn số tiền trở lại 0 thì chỉ có cách xóa hội viên đó rồi tạo lại từ đầu , còn muốn biết hội viên đó đã nạp bao nhiêu tiền thì chỉ cần click đúp và hội viên đó , nó sẽ hiện ra một bảng mới , trong đó có thống kê số tiền đã nộp và tiền đã tặng . Nếu nhớ kg lầm thì bạn vào "Nhóm Người Dùng" click phải chuột vào "Hội Viên" tiếp theo tìm dòng "Khuyến Mãi" trong đó bạn tự tìm hiểu thêm nhé , vì trong đó có phần tích điểm giờ chơi , nhưng mình chưa thử :D , Lần sau phải nói rõ bạn cần gì để người khác biết mà hỗ trợ , do mình thấy viết trong Box CSM nên mình hổ trợ theo CSM nhé .

hi78

Thành viên
Xin lỗi mọi người! Mình dùng CSM.
Phòng máy của mình áp dụng tặng thưởng tích lũy nạp tiền trong tháng. Mình muốn hỏi cách kiểm tra số tiền đã nạp của hội viên trong một đoạn thời gian chứ không phải tổng tiền đã nạp. Ví dụ: Từ ngày 01/06/2014 đến ngày 10/06/2014, hội viên A đã nạp bao nhiêu tiền.
Cảm ơn mọi người đã quan tâm!
Bác nào biết giúp mình với! Cảm ơn nhiều!

Top Bottom