Có gì mới?

Hỏi Nhờ anh em tư vấn lắp quạt trần cho phòng nét

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
Tình hình là mùa nóng sắp tới rồi mà chỗ mình thì không thể lắp máy lạnh được nên tính phương án lắp thêm quạt trần anh em nào đã lắp rồi tư vấn giùm mình loại quạt trần 3 cánh như trong bệnh viên thì nên lắp hiệu gì là bền và ở Hồ Chí Minh có ai cung cấp và lắp tại nhà giá mềm không ? Cảm ơn anh em trước

le quoc hy

Thành viên
Khí nóng trong phòng nó dồn lên trên bác lại lắp quạt trần thồi nó xuống >>tiền bỏ ra k hiệu quả .Vote phương án khác !!!

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
Khí nóng trong phòng nó dồn lên trên bác lại lắp quạt trần thồi nó xuống >>tiền bỏ ra k hiệu quả .Vote phương án khác !!!
phòng em ngang tới 7.5m không gian mở , trẩn có la phông ,nhưng gần đường hơi nóng do mặt đường nhựa phà vào trong phòng bác ạ và không thể lắp máy lạnh nên ko có cách nào khác

Chỉnh sửa cuối:

chiên@

Thành viên
Địa điểm
Long An
quạt hơi nước và quạt hút là 2 giải pháp của mình hjhj
tôi củng tính đi mua quat hơi nước dưới hút trên

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
Nếu như chỗ khác quán nó dài vào trong ví dụ :5x15m,20m chẳng hạn thỉ em cũng xài quạt hút ,thổi và máy hơi nước rồi khổ nổi chỗ em ngang 7.5mx7M và cái phần 7.5m là mặt tiền đôi, cửa kéo , ban ngày kéo ra hết có nghĩa là nó rất thoáng nhưng nhượt điểm là sát đường nhựa và bị hơi nóng ngoài đường phà vào trong quán các bác ạ

chiên@

Thành viên
Địa điểm
Long An
Nếu như chỗ khác quán nó dài vào trong ví dụ :5x15m,20m chẳng hạn thỉ em cũng xài quạt hút ,thổi và máy hơi nước rồi khổ nổi chỗ em ngang 7.5mx7M và cái phần 7.5m là mặt tiền đôi, cửa kéo , ban ngày kéo ra hết có nghĩa là nó rất thoáng nhưng nhượt điểm là sát đường nhựa và bị hơi nóng ngoài đường phà vào trong quán các bác ạ
mua thêm cái máy phung sương gắn ngay cửa cách phòng máy ra cho nó thổi ra ngoài thì ok máy ps rẻ mà 600k

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
MPS có vẻ hợp lý để mình thử xem sao mà máy này SG mua ở đâu ngon bác

ankhang2302

Thành viên
Phòng nét toàn thiết bị điện tử mà bác mua máy phun sương tạo độ ẩm cao các thiết bị sẽ mau hư nhất là ram

Top Bottom