Có gì mới?

Chia sẻ Nam Định: Gộp 2 đường truyền 40mb chạy quá ngon.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

maihiepvn

Thành viên mới
Trước tiên cảm ơn anh em diễn đàn đã chia sẻ kinh nghiệm để tôi học hỏi là làm theo đã thành công và thấy rất hiệu quả cho các phòng net.

Xin cảm ơn các AE.

Có sửa bởi điều hành viên:

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
gộp lại kiểu này phòng máy chơi game ko ổn đinh đâu. cái này gộp lại để tải hay down load thì ngon. chứ chơi game thì bao dở luôn ak bác. bác phải định tuyến cho game nó đi đúng line. bác để kiểu này ko ổn đâu. với lại nhiều trang web gộp line nó chạy cà tưng cà tưng ak

Phù Du Kiếp

Guest
Cảnh báo chủ TOP : Dù bạn IP động hay tĩnh,mình ko cần biết.BẠn nên cẩn thận cái IP của bạn khi bạn "khoe".MÌnh xin mạo muội chỉnh hình của bạn

hjep

Moderator
Này để download thôi chạy cũng bt khác gì đâu. Mới lần đầu thấy gộp lên 80MB sướng quá khoe :))

zamaha2907

Thành viên
Cảnh báo chủ TOP : Dù bạn IP động hay tĩnh,mình ko cần biết.BẠn nên cẩn thận cái IP của bạn khi bạn "khoe".MÌnh xin mạo muội chỉnh hình của bạn
Lấy ip như vậy có những nguy cơ gì vậy a? nói rỏ để chỉ giáo với ( Làm riêng một bài nói càng tốt){17}

mai huy

Năng động
phòng net thì có gì nguy hiểm đâu mà sợ bạn, router các nhà mạng mặc định chặn hết các gói tin bên ngoài, chừng nào mở cổng để chạy dịch vụ cntt nội bộ thì mới sợ

vanhocdoan

Thành viên
phòng net thì có gì nguy hiểm đâu mà sợ bạn, router các nhà mạng mặc định chặn hết các gói tin bên ngoài, chừng nào mở cổng để chạy dịch vụ cntt nội bộ thì mới sợ
Cận thận thì không thừa đâu bạn , bít rằng có phá hoại thì cũng chẵng lợi ích gì , nhưng bít đâu dc vì bạn hớ hênh nên trở thành chuột Bạch để một trong các bác trên đây test tay nghề thì sao {26}{26}{26}

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai

1 thanh niên bá đạo. đưa ip lên là xác định cháy moderm nhé. ko tin thì làm thử{59}{59}{59}{59}{59}

mai huy

Năng động
tôi nói thế là có cơ sở. Một con router không chạy dịch vụ nào, không phục vụ bất kì mục đích nào, không mở cổng nào lấy gì mà ddos (vui lòng đọc lại định nghĩa để biết thế nào là ddos), nếu các a còn nghi ngờ thì hỏi thử những người có nền tảng cntt về mạng máy tính sẽ rõ, ở đây quả thực tôi chẳn muốn tranh cãi 1 tí nào. Chỉ comment tí là IP phòng net có lộ ra nữa cũng chẳng thể nguy hiểm đến ai. Các vụ tấn công quán net đa số là do người phá dùng phần mềm tấn công từ bên trong mạng của phòng net chứ chả thể từ ngoài mà tấn công vào.
Ai học CCNA, CCNP, MCSE vào đây giải thích hộ mấy anh ở đây cái chứ không ai tin tôi cả.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
tôi nói thế là có cơ sở. Một con router không chạy dịch vụ nào, không phục vụ bất kì mục đích nào, không mở cổng nào lấy gì mà ddos (vui lòng đọc lại định nghĩa để biết thế nào là ddos), nếu các a còn nghi ngờ thì hỏi thử những người có nền tảng cntt về mạng máy tính sẽ rõ, ở đây quả thực tôi chẳn muốn tranh cãi 1 tí nào. Chỉ comment tí là IP phòng net có lộ ra nữa cũng chẳng thể nguy hiểm đến ai. Các vụ tấn công quán net đa số là do người phá dùng phần mềm tấn công từ bên trong mạng của phòng net chứ chả thể từ ngoài mà tấn công vào.
Ai học CCNA, CCNP, MCSE vào đây giải thích hộ mấy anh ở đây cái chứ không ai tin tôi cả.
Nếu bạn thách đố xin làm các điều sau:
- Hẹn thời gian cụ thể.
- Cấp teamview cho 1 trọng tài (mục đích để kiểm tra bạn đang online bằng máy đó và đúng IP cần đánh)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom