Có gì mới?

Mới phát hiện chức năng cấu hình nhiều image của Gcafe

kanova

Thành viên
Gcafe có chức năng cấu hình chạy nhiều image mà khi xưa chưa biết. Nay mới khám phá, xin giới thiệu với mọi người.

Kim Hùng

Điều hành chính
Cái này từ đầu đã có rùi mà bác, tại bác ko xài nhiều HDH nên chưa biết :D

kanova

Thành viên
Có gì đâu, tại mọi khi thấy nó mờ. Mọi khi thấy NXD có thể làm 2 hệ điều hành, ước gì Gcafe có. Hóa ra là Gcafe có thật mà mình không biết. Gà thật. ha ha
Chả là, khách thì đứa thích hệ điều hành xp, đứa lại kêu chuyển win 7 cho em, rồi thế nọ thế chai điên hết cả đầu. Giờ thấy thỏa mãn rồi khi để cái menu cho chúng no s tự chọn hệ điều hành mình thích. Nhàn rồi.

tuetinhoc

Thành viên
Nhưng nên để khoảng 2 HĐH cho khách lựa chọn thui, ko nên để nhiều quá vì mỗi một Image cần đến 1,5G Ram để làm Cache

skynet

Thành viên
Có gì đâu, tại mọi khi thấy nó mờ. Mọi khi thấy NXD có thể làm 2 hệ điều hành, ước gì Gcafe có. Hóa ra là Gcafe có thật mà mình không biết. Gà thật. ha ha
Chả là, khách thì đứa thích hệ điều hành xp, đứa lại kêu chuyển win 7 cho em, rồi thế nọ thế chai điên hết cả đầu. Giờ thấy thỏa mãn rồi khi để cái menu cho chúng no s tự chọn hệ điều hành mình thích. Nhàn rồi.
ah gà đến thế là cùng, có ai gà nữa ko

kanova

Thành viên
ah gà đến thế là cùng, có ai gà nữa ko
Cám ơn bạn đã công nhận. Lần sau có gì mới bạn chỉ mình biết nha. Cần thì mình mang sách đến nhà học...
Người ta chưa phát hiện ra thôi nên họ mới tự nhận là gà. Nhưng mình cũng ý kiến là bạn không nên bảo họ là gà nhé :D - Vì ai cũng có điểm đen cả.
Cảm ơn bạn. Mình cũng chỉ tìm hiểu một số chức năng của phần mềm nên chưa biết đến nó. Tìm đọc nhiều bài về Gcafe của những người đi trước nhưng có thấy ai nói đâu. Do vậy, mình viết vài dòng giới thiệu cho những người chưa biết tới hoặc không biết thật để dùng. Nói không chừng, có nhiều người sẽ cám ơn mình đó.
Biển học vô bờ, học mãi cũng có ai học hết được đâu nên mình vẫn mãi là gà mà thôi...

joan.freid

Năng động
Cảm ơn bạn --- Giờ mình cũng mới biết :) Nhưng mình lãng quên GCafe rồi.

Top Bottom