Có gì mới?

Chia sẻ Menu Game Lite Update [Thay Đổi Diện Mạo]

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Bác thiết kế gim vài nút chức năng tren menu, vì chức năng khoá màn hình của csm và gcafe dùng ko ổn vì khách ko phân biệt dc máy đăng xuất hay cắm chuột, em phải dùng app khoá máy bên ngoài và gim nó vào menu
À bác nói em mới nhớ,để em code thêm chức năng khóa màn hình vào,thank bác đã góp ý :D

mrtrien

Năng động
Quá đẹp chỉ cần đơn giản dễ dùng không cần nặng là ok xếp ạ

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Nhìn đơn giản và đẹp quá pro, mình nghĩ nên chia nhóm game onl và off ra nữa là đẹp rồi chứ nghĩ không cần gì thêm! Cảm ơn tinh thần của bạn!
Nhiều bác đã góp ý nên thêm chức năng chia group rồi,chắc em cũng nên thêm chức năng này ở ver sau,thank bác đã góp ý

Quá đẹp chỉ cần đơn giản dễ dùng không cần nặng là ok xếp ạ
Mục đích chính của em cũng là,gọn + nhẹ + mượt là ok :D

xekoxeko2

Thành viên
Địa điểm
Viet Nam
Làm nó đẹp vừa thôi, ko csm nó cho vào black lít, bác nhé!

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
chưa phát hành cho ae ak ad :D
Chưa bác,em đang code thêm tính năng khóa màn hình máy trạm

lock 2.png

bvnet2

Thành viên
Địa điểm
Daklak
mình nghĩ Bác nên dùng lockscreen này. còn Group thì có lẽ ko cần lắm vì có bao nhiêu game lắm đâu. nếu có thể thì để Online trên, cách 1 dòng Offline phía dưới. Cái cần thiết theo cá nhân mình là có dòng Game Hot, khoảng 6-10 game với icon To hơn, để trên cùng hay dưới cùng cũng được. Đa số các tiệm cũng chỉ chơi vài game, tiệm hay chơi gì thì thêm vào game Hot

Attachments

173,4 KB · Đã xem: 0

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
mình nghĩ Bác nên dùng lockscreen này. còn Group thì có lẽ ko cần lắm vì có bao nhiêu game lắm đâu. nếu có thể thì để Online trên, cách 1 dòng Offline phía dưới. Cái cần thiết theo cá nhân mình là có dòng Game Hot, khoảng 6-10 game với icon To hơn, để trên cùng hay dưới cùng cũng được. Đa số các tiệm cũng chỉ chơi vài game, tiệm hay chơi gì thì thêm vào game Hot
Thank bác,cái Lockscreen trên là của em share,nhưng em đang code cho pro hơn,còn việc thêm group thì ver sau em sẽ code,ver này chỉ thế này thôi là đủ

cauam33

Thành viên
ad thêm chức năng mấy game hot cho icon lớn hơn xíu như bác trên nói là đẹp luôn á. hóng bửa giờ chưa thấy :D

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

tieppro

Thành viên
Nếu có thêm chức năng group game máy vip và máy thường thì quá hay ad

thanhtrieu1206

Năng động
Nhìn vậy là cũng tốt rồi đó anh, chủ yếu nhẹ đơn giản , không rườm rà là ok quá luôn

Top Bottom