Có gì mới?

Hỏi máy bị giật lag., lỗi không vào được game

Mr.Bin

Thành viên
Em chào các bác.
KHông biết ở phòng nét của các bác có bị các tình trạng như của em không ?
1/ Tình trạng máy giật lag, 1 vài máy bị.
2. Khi vào tới màn hình để load vào game ( LOL ) thì màn hình đen luôn ( đen như kiểu mất tính hiệu cắm cáp ) tắt game thì màn hình lại bình thương. cùng 1 img nhưng 1 số máy bị còn lại vẫn vào game bt

Ae ai biết cách xin giúp mình với.
Tks mọi người!

Mr.Bin

Thành viên

Phù Du Kiếp

Guest
EM dung br GA của vng bác ạ.

Và có 1 số máy khi chơi mới vào trận chơi thì bình thường ko ảnh hưởng gì. nhưng chơi tới giữa trận bắt đầu giật lag không thể đánh được.
Với Gcafe VNG nói chung,hoặc các Br của CSM,mà dùng CSM click,xin làm theo HD,dù CPN có HD nhiều rồi
Tất cả các game như : Fifa Online 3,Liên Minh Huyền Thoại,Đột Kích ==> Ta lên trang chủ nhà phát hành game tải về,install ( xả nén ) trên 1 máy nào đó,VD : Máy tính tiền.Xóa game đã tải từ IDC của VNG ( CSm Click ).Upload game ta đã tải về lên SV,add vào menu csm,đồng thời bỏ chọn update các game đó trong danh sách update của CsmClick.
Nếu game nào không phải của VNG mà có update thì ta chịu khó update bằng tay trực tiếp trên SV,hoặc tải bản patch về mà update ( Vì win server thì dễ thao tác ).
Thêm nữa : Phần đa là img "chuẩn" của VNG dành cho các KTV đi cài,nếu rành thì bạn nên tự tạo 1 img cho Net mình nhé.
Đôi lời cùng bạn.
Xin đừng gạch đá :)

Van Thuong

Năng động
Chả hiểu các bác sao cứ lỗi game mãi trong khi em cũng dùng csmclick update cả năm có lỗi gì đâu.....=))=))=))có điều image em tự build:)).

Có ai bị tình trạng thế này chưa.
máy chủ CSM BOOT 2.1.5
Swirt tổng 1G kết nói cho pc tính tiền, pc bootrom, chia ra 2 cộng cho 2 Swirt 1G khác 16port
tình trạng máy trạm boot lên rất chậm đến hơn 5 phút Windows 7, Windows XP hơn 3 phút
đầu mạng vẫn 1G
có ngày boot rất nhanh bình thường, vài 3 bữa lại boot chậm

dcpn

Thành viên
máy chủ CSM BOOT 2.1.5
Swirt tổng 1G kết nói cho pc tính tiền, pc bootrom, chia ra 2 cộng cho 2 Swirt 1G khác 16port
tình trạng máy trạm boot lên rất chậm đến hơn 5 phút Windows 7, Windows XP hơn 3 phút
đầu mạng vẫn 1G
Có khả năng do CARD LAN

tct824

Thành viên
Em chào các bác.
2. Khi vào tới màn hình để load vào game ( LOL ) thì màn hình đen luôn ( đen như kiểu mất tính hiệu cắm cáp ) tắt game thì màn hình lại bình thương. cùng 1 img nhưng 1 số máy bị còn lại vẫn vào game bt

Tks mọi người!
màn hình bác đang dùng cáp Vga.nếu màn hình bác có cổng DVI or hdmi. gắng qua đó là hết đen LoL à.

nguyenvip88

Thành viên
máy chủ CSM BOOT 2.1.5
đầu mạng vẫn 1G
Pm mình hoặc gọi cho mình 0973396838 tư vấn free

nguyenvip88

Thành viên
Em chào các bác.

Tks mọi người!
Pm mình hoặc gọi cho mình 0973396838 tư vấn cho bạn

Top Bottom