Có gì mới?

lỗi window cannot check online for a solution....

armytoan

Thành viên
em đang xài image w7 64b đa cáu hình của bác baotrang ! tình hình là mới cho boot thử ngon lành, khi vào win thì chạy zing speed, LOL... là nó hiện cái bảng bảo ko cho chơi rồi dis ra luôn !

Luân Liều Lĩnh

Guest
Một số game không chơi được trên win 7. Cách này hay cho bác nè! Nhờ hỗ trợ trực tuyến CSM là khắc phục được ngay thôi.
Theo mình thì có vài vấn đề sau: bản win này có thể bị lượt bỏ bớt vài thành phần hệ thống nên gặp lỗi, hoặc là do xung đột với phần mềm cài sẵn trong bản image của chủ cũ, bạn nên xoá hết gỡ bỏ hết các phần mềm ra. Rồi cho chạy bản image sạch, đương nhiên là đủ driver, xem có load được game không nhé.
Cách 2: bác xoá source game bị lỗi tiến hành up lại cái mới xem như thế nào....

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Một số game không chơi được trên win 7. Cách này hay cho bác nè! Nhờ hỗ trợ trực tuyến CSM là khắc phục được ngay thôi.
Theo mình thì có vài vấn đề sau: bản win này có thể bị lượt bỏ bớt vài thành phần hệ thống nên gặp lỗi, hoặc là do xung đột với phần mềm cài sẵn trong bản image của chủ cũ, bạn nên xoá hết gỡ bỏ hết các phần mềm ra. Rồi cho chạy bản image sạch, đương nhiên là đủ driver, xem có load được game không nhé.
Cách 2: bác xoá source game bị lỗi tiến hành up lại cái mới xem như thế nào....
Lỗi này cả tá nguyên nhân, khắc phục như bạn nói là đúng đó.

Cạp Cạp

Thành viên
chà cài thêm solf là chạy mướt, chẳng hạn dr x86, c++. Tin tui đi

armytoan

Thành viên
nó có hết rồi cài chi nữa :D ! image này cài driver chơi game bình thường, qua con g860 cài VGA cho nó là lỗi !

Top Bottom