Có gì mới?

Lỗi nhân 2 LMHT và FO3

vinhnhut2404

Thành viên
Mình dùng gcafe chính hãng, có cài thêm csm click để nhận code, dùng hơn tháng rồi (phòng máy hoạt động được 2 tháng), nhưng hôm nay bị như vầy

[Service]This PC has no GCA product.
[Service]Success: Register OK.
[Service]Begin registration.
[Service]This PC has no GCA product.
[Service]Success: Register OK.
[Service]Begin registration.

ACE giúp mình với.

jonnypham

Thành viên
Alô 1900 1232 cho bọn Gà nó support. Chính hãng thì việc gì phải lăn tăn Bác

vinhnhut2404

Thành viên
Mình dùng chính hãng nhưng do mình có cài thêm csm nên không biết có phải vì vậy ma no nó khóa key không. Tất cả các thiếp lập và thiết bị đều không thay đổi. không biết có cách nào khắc phục không.

jonnypham

Thành viên
Mình dùng chính hãng nhưng do mình có cài thêm csm nên không biết có phải vì vậy ma no nó khóa key không. Tất cả các thiếp lập và thiết bị đều không thay đổi. không biết có cách nào khắc phục không.
Có thể nó bị đụng phần mềm đó Bác. Không biết bên Gcafe có hỗ trợ tạo nhiều điểm khôi phục cho ảnh đĩa giống CSM 2.0 không. Nếu có ( với điều kiện Bác chưa gom ảnh đĩa ) thì Bác thử khôi phục lại ảnh đĩa thời điểm trước khi cài CSM Click xem thế nào. Vài ý kiến đến Bác.

vinhnhut2404

Thành viên
Có thể nó bị đụng phần mềm đó Bác. Không biết bên Gcafe có hỗ trợ tạo nhiều điểm khôi phục cho ảnh đĩa giống CSM 2.0 không. Nếu có ( với điều kiện Bác chưa gom ảnh đĩa ) thì Bác thử khôi phục lại ảnh đĩa thời điểm trước khi cài CSM Click xem thế nào. Vài ý kiến đến Bác.
vẫn vòn điểm khôi phục. để mình thử xem sao.cám ơn Bác

Top Bottom