Có gì mới?

Hỏi Lỗi Này Là sao ạ!!

Nguyen nhat truong

Thành viên
Đã Upload Xong images, Tạo máy Trạm chọn images , Nhưng Đến Đoạn Boot thì nó báo thế này
"Register SAN device 0x80
Booting From SAN device 0x80"
Cứ Như Thế Mãi Không Boot Vào WIn được ạ

hjep

Moderator
GBoot đúng không? làm ơn đừng down file ghost bug ra up lên là nó như thế. Down iso gốc về tắt fw, defen, cài driver lan export lan ra chạy file reg trong thư mục Gboot ổ C. Rồi upload lên là dính ngay. Xin hết ;))

jonnypham

Thành viên
Đã Upload Xong images, Tạo máy Trạm chọn images , Nhưng Đến Đoạn Boot thì nó báo thế này
"Register SAN device 0x80
Booting From SAN device 0x80"
Cứ Như Thế Mãi Không Boot Vào WIn được ạ
Nói ngang xương thế ai biết gì mà giúp bạn. Up ảnh mà hok boot được là do ảnh lỗi, tạo lại ảnh khác.
Còn bạn muốn hỗ trợ "tận răng" thì vui lòng cung cấp thêm thông tin, xài Bootrom gì, dùng IMG tự cài hay đa cấu hình, IMG Win XP hay Win 7 ....

Nguyen nhat truong

Thành viên
Vâng . Cảm ơn 2 bác do sơ xuất ko viết đủ . E dùng gboot . Anh em tạo từ iso gốc bác ạ . E tự cài đã xong xuôi cả up lên ngon lành cả mỗi tội nó như thé này . Hình đây bác20161102_232304.jpg

Nguyen nhat truong

Thành viên
GBoot đúng không? làm ơn đừng down file ghost bug ra up lên là nó như thế. Down iso gốc về tắt fw, defen, cài driver lan export lan ra chạy file reg trong thư mục Gboot ổ C. Rồi upload lên là dính ngay. Xin hết ;))
Cảm ơn bác để e thử xem sao

Nguyen nhat truong

Thành viên
Đã Chạy File install trong gboot nhưng vẫn bị đứng Chỗ Register SAN , có bác nào bị bệnh này chưa giúp em với , Có khi nào Em cài Trên chê Đọ EFI rồi nó ko boot được qua SAN không mấy bac
s

Top Bottom