Có gì mới?

Hỏi Lỗi bị treo Liên Minh khi hết trận

caocuongnd

Thành viên
Kính chào anh em trong forum !
Từ khi liên minh cập nhật phiên bản mới phòng máy mình khi chơi Liên minh thỉnh thoảng khi hết trận bấm thoát là trò chơi LOL bị treo (các chức năng khác của máy vẫn bình thường) phải khởi động lại hoặc đóng ứng dụng mới chơi tiếp được. Anh em nào biết khắc phục chỉ mình với xin rất cảm ơn!
nhà mình chạy i9 xx + win 10 của ADM minh trí
đã tải lại trò chơi, thay đổi các loại DNS không hết bệnh
Rất cảm ơn anh em đã theo dõi và cho Ý kiến!

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
chỉ treo lol,vậy lúc đó bật taskmanage lên xem cpu hay ram có bị các process nào lạ hoặc của chính lol làm ngốn tài nguyên không bác,xem trên phần mềm tính tiền lúc trước có chặn cái gì liên quang đến lol không

caocuongnd

Thành viên
cảm ơn 2 ban đã tư vấn vấn đề là sau khi treo logo liên minh mọi hoạt động của máy như yotube, fb, hoặc các game nhỏ chơi cùng trên máy đó hoạt động vẫn bình thường.
và như trên đã nói là đã dowload bản game mới rồi vẫn thế

netbaothanh

Điều hành chính
Mình cũng bị giống bạn mình thay Imag Win10 khác thì hết ,

Phúc Lê

Năng động
Phòng mình cũng bị y vậy , mà còn ác hơn nữa là khi khởi động máy chưa vào tới win nữa màn hình treo trắng mờ mờ

caocuongnd

Thành viên
Cảm ơn các bạn đã chia sẻ! đã làm lại sv cài mới Gxx, dùng image gốc cũ cài lại, đổi qua lại đường mạng vietel, vina thay DNS , tải lại game lol và garena đều không hết bệnh. chắc phải thay IMAGE khác xen sao

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai

caocuongnd

Thành viên
Cảm ơn Đơn Côi có điều đang tiếc cái IMAGE này nó rất ít Writback, chơi các game khác đang ổn

caocuongnd

Thành viên
Cảm ơn anh em đã giúp đỡ và chia sẻ. Phòng máy mình sau khi thay Immage của bạn ducminh chia sẻ trên diễn đàn đã chở lại hoạt động bình thường

Top Bottom