Có gì mới?

Hỏi Làm luật với ai ? Tầm bao nhiêu tiền ? Khi mở quán net

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Minh ở Hà Nội, định mở quán nét ở khu Mễ Trì, khoảng 100 máy, định đầu tư lớn nhưng khá là băn khoăn về khoản này. Anh em nào mở quán net tầm quy mô trên 50 máy ở khu vực xin cho ít cao kiến. Mình xin cám ơn !

tht208

Thành viên
Cứ mở hoành tráng đi , khi nào có cán bộ đến tự nhiên biết luật à , cán bộ sẽ hướng dẫn tận âm , yên tâm , nhớ để "Bác" bên cạnh thôi :))

vanhocdoan

Thành viên
Tùy tình hình xem thế nào mở lớn thì chuyện này cũng phức tạp . Nếu có làm luật thì phải làm ngay người đứng đầu đừng có đưa lòng vòng tốn tiền đò. Khoảng này mình không rành , nhưng mình có đứa em làm bên game bắn cá "cờ bạc trá hình". cứ 1 điểm thì chi cho trưởng CA Khu vực 2-3tr

nhimnet

Thành viên
Làm luật với:trưởng đội an ninh văn hoá quận,trưởng phòng văn hoá quận,trưởng công an khu vực.bao nhiêu?:tuỳ khu vực và tình hình kinh doanh.em xin hết

nguyenvanloc

Thành viên
Cứ mở hoành tráng đi , khi nào có cán bộ đến tự nhiên biết luật à , cán bộ sẽ hướng dẫn tận âm , yên tâm , nhớ để "Bác" bên cạnh thôi :))
Chuẩn luôn
Minh ở Hà Nội, định mở quán nét ở khu Mễ Trì, khoảng 100 máy, định đầu tư lớn nhưng khá là băn khoăn về khoản này. Anh em nào mở quán net tầm quy mô trên 50 máy ở khu vực xin cho ít cao kiến. Mình xin cám ơn !
Bác cứ làm đê, vài ba tháng là biết ngay, làm nhiều máy thì đưa luôn 1 lần/ năm

nguyenvantuan

Thành viên
có tiền làm 100 máy mình xin thưa ko bao giờ làm ,bạn tưởng làm net ngon ăn lám hả có số tiền đó thì còn biết bao nhiêu việc để làm tộ gì đâm đầu vô cái nhề này đủ cái để nhức đầu ko có dể ăn như bạn nghĩ đâu ý kiến riêng mình thôi nha

nguyenvantuan

Thành viên
trước mắt chưa mở mà phải lên đây hỏi làm luật rồi đó khi mở ra rồi thì biết rồi ha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom