Có gì mới?

Hỏi Lỗi CCBoot 2015 cần giúp đỡ.

ativic

Thành viên
Chào tất cả anh em,
Mình mới làm net Br nên không rành lắm nên lên đây cầu cứu sự giúp đỡ của anh em (mới san lại).
Phòng net mình đang sử dụng ccboot 2015 build 1008154005 tools xxx, từ trước giờ sử dụng bình thường nhưng dạo gần đây gặp trường hợp máy con bị màn hình xanh, reset lại lúc được lúc không, chơi game CF thì vào trận bị đá ra,LMHT hay Fifa cũng vậy.
Hazz khách thì chửi bới tùm lùm,bỏ đi quán khác.
Mong các cao thủ giúp đỡ.
Xin chân thành cảm ơn.

kysusieuhang

Thành viên
Phiên bản ccboot sao trông lạ thế, ccboot có phiên bản như 20150831, 20151222,... Máy con hay dump xanh là do tool chạy ko dc, dùng tool khác đi dùng tool của bác Tài ấy. Còn chơi CF, fifa, lol bị văng lỗi là do image và source game thôi ko liên quan gì đến ccboot cả

bacninh4

Năng động
ùi rào ! CSM bóp thẳng tiến : ngon bổ và phờ ri - Khỏi lo xanh đỏ , khỏi lo bản quyền

quayzoan

Thành viên
CSM bóp mà so sánh với CCboot hả bác, chẳng qua ccboot ít người dùng nên image hạn chế thôi. Chịu khó build image lại đi bạn

jonnypham

Thành viên
Chào tất cả anh em,
Mình mới làm net Br nên không rành lắm nên lên đây cầu cứu sự giúp đỡ của anh em (mới san lại).
Phòng net mình đang sử dụng ccboot 2015 build 1008154005 tools xxx, từ trước giờ sử dụng bình thường nhưng dạo gần đây gặp trường hợp máy con bị màn hình xanh, reset lại lúc được lúc không, chơi game CF thì vào trận bị đá ra,LMHT hay Fifa cũng vậy.
Hazz khách thì chửi bới tùm lùm,bỏ đi quán khác.
Mong các cao thủ giúp đỡ.
Xin chân thành cảm ơn.
Coi chừng bị check key Bác ơi. Về đội CSMBoot đi, miễn phí chả lo lắng về sự cố, máy móc chỉ cần cắm điện vào là chạy và ngồi đếm tiền thôi :)

ativic

Thành viên
thank các bồ giúp đỡ, mình cũng đang phân vân chuyển qua CMS or Gcafe nhưng mà phòng net bên mình tới 4 cấu hình khác nhau mà toàn là AMD không, kể cả Server lun mới chết. Mình thì lại mới tìm hiểu về br mới đây nên không rành. Đang cũng muốn nhờ dich vụ của A Tài hoặc CSM làm lại cho ổn định mà chưa biết chọn bên nào. Hơi bị lăng tăng quá không biêt chọn sao..hazz

vitinhdailoi

Thành viên
CSM Boot đa cấu hình tốt rồi bạn, Mình 8 cấu hình từ AMD - Intel; cứ yên tâm mà xài

kysusieuhang

Thành viên
Cấn gì hỗ trợ cứ tải ccboot từ web bản 2015 rồi xin tool bác Tài về chạy, còn image thì tự build dc mà có gì khó đâu, iamge nân tự build và dùng bản cài ko nên ghost, nhiều cấu hình thì quan trọng là driver LAN trước rồi sau đó mở super nhận từng cấu hình sau

ativic

Thành viên
Cấn gì hỗ trợ cứ tải ccboot từ web bản 2015 rồi xin tool bác Tài về chạy, còn image thì tự build dc mà có gì khó đâu, iamge nân tự build và dùng bản cài ko nên ghost, nhiều cấu hình thì quan trọng là driver LAN trước rồi sau đó mở super nhận từng cấu hình sau
thank máy bồ đã giúp đỡ, mình ức chế quá chuyển qua csmboot. mà có vẽ còn tồi tệ hơn rồi : game lag, hay treo máy, ổ writeback đang sử dụng SSD 120G mà lúc nào cũng tăng >90G. bó tay.

Top Bottom