Có gì mới?

Chia sẻ [KỊCH ĐỘC] ICAFE 9.1.5 & IMAGE 1903 HỊN

ngliem01

Thành viên
UPDATE MỚI : ĐÃ FIX LỖI & HOÀN THIỆN.

Chào các bác, lại là em đây.
Hnay em xin phép chia sẻ đến các bác bộ cài icafe 9.1.5 + CR và image 1903 em mới build.
Về cơ bản thì bác nào đã dùng những image của em thì có thể tự cảm nhận và chia sẻ cho mọi người cùng biết.
Bản này em build ko thêm bất kỳ thông tin gì, bác nào dùng thì để cho em cái homepage là em mừng rồi. . Đơn giản vậy thôi, mời các bác cùng thưởng thức :D

ICAFE 9.1.5 (đã fix lỗi giữ phím CRTL hoặc phím bất kỳ khi click vào icafe bị văng)
[Hidden content]
Đăng nhập gcafe/gcafevn@1 để download

IMAGE WIN10 v1903
(dùng IDM download để đạt tốc độ tải nhanh nhất)
Image có thể boot trên tất cả phiên bản icafe từ 9.0.5 trở lên.

Link direct : [Hidden content]
Đăng nhập gcafe/gcafevn@1 để download

* Video hướng dẫn :

* Video test boot :

* Video test boot sau khi cài Gcafe+ (đã fix boot)

Lưu ý : Khuyến khích dùng với icafe 9.1.5
Nếu dùng với ver icafe 9.0.x hãy khởi động lại 1-2 lần hoặc update lại ổ B để hiện xanh client.

Xem file đính kèm: 13434

Xem file đính kèm: 13445
Cám ơn bác nhiều nhiều

soncon_cucuoi9x

Thành viên
Đề nghị viết tiếng việt có dấu đầy đủ,còn tái phạm nhiều lần sẽ bị Ban nick vĩnh viễn.
link die rooi anh hixx hixx

kenthuynh218

Thành viên
Các bác cho em hỏi mình bootroom icafe8 v9 không gắn thêm ổ cứng vật lý ( trước khi khởi động) vào máy trạm được hả. Có cách nào làm được các cao nhân chỉ em với. Vì em boot cho hệ thống máy công ty nhỏ. xài thêm ổ cứng để lưu dữ liệu và tiện việc quản lý lỗi hệ điều hành. Mong máy bác xem qua và giúp em. Cảm ơn !

ngliem01

Thành viên
UPDATE MỚI : ĐÃ FIX LỖI & HOÀN THIỆN.

Chào các bác, lại là em đây.
Hnay em xin phép chia sẻ đến các bác bộ cài icafe 9.1.5 + CR và image 1903 em mới build.
Về cơ bản thì bác nào đã dùng những image của em thì có thể tự cảm nhận và chia sẻ cho mọi người cùng biết.
Bản này em build ko thêm bất kỳ thông tin gì, bác nào dùng thì để cho em cái homepage là em mừng rồi. . Đơn giản vậy thôi, mời các bác cùng thưởng thức :D

ICAFE 9.1.5 (đã fix lỗi giữ phím CRTL hoặc phím bất kỳ khi click vào icafe bị văng)
:lik 2.ICAFE - IMAGE - Google Drive

IMAGE WIN10 v1903
(dùng IDM download để đạt tốc độ tải nhanh nhất)
Image có thể boot trên tất cả phiên bản icafe từ 9.0.5 trở lên.

:lik 2.ICAFE - IMAGE - Google Drive

* Video hướng dẫn :

* Video test boot :

* Video test boot sau khi cài Gcafe+ (đã fix boot)

Lưu ý : Khuyến khích dùng với icafe 9.1.5
Nếu dùng với ver icafe 9.0.x hãy khởi động lại 1-2 lần hoặc update lại ổ B để hiện xanh client.

Xem file đính kèm: 13434

Xem file đính kèm: 13445
Làm theo hướng dẫn,bị trường hợp nàyUntitled.pngUntitled.png

chanzi

Thành viên
Các bác cho em hỏi mình bootroom icafe8 v9 không gắn thêm ổ cứng vật lý ( trước khi khởi động) vào máy trạm được hả. Có cách nào làm được các cao nhân chỉ em với. Vì em boot cho hệ thống máy công ty nhỏ. xài thêm ổ cứng để lưu dữ liệu và tiện việc quản lý lỗi hệ điều hành. Mong máy bác xem qua và giúp em. Cảm ơn !
Tạo thư muc share full quyền trên server, Map networt drives một thư mục đó ở máy trạm tha hồ lưu, quảng lý an toàn hơn

kenthuynh218

Thành viên
Tạo thư muc share full quyền trên server, Map networt drives một thư mục đó ở máy trạm tha hồ lưu, quảng lý an toàn hơn

Máy gia đình có nhiều ổ cứng nên muốn làm riêng. với lại image giờ tắt hết update mà mở không được muốn tự tạo image luôn ai biết chỉ với. nên nhận phần cứng gắn vào phải kiểm driver. anh em chỉ mình với

badguy113

Thành viên
@ducminh mình dùng image này của bạn không hiểu sao lúc chơi Liên Minh khách báo bị delay phần pick tướng và chỉnh ngọc. Mình đã down thử lại source game Liên Minh mới hoàn toàn vẫn bị. FifaOnline 4 thì khi chơi giật FPS, ping vẫn bình thường.

bukuane

Thành viên
Chỉnh lại chạy mượt như win10 lite chơi game thường như FIFA rất ngon, nhưng với game PuBG thì hay bị full CPU. Có cách nào fix giảm CPU xuống được ko bác ?
(cấu hình nhà em B360, i3 8100, GTX1060 6G, RAM 8G)

Top Bottom