Có gì mới?

Khóa luôn cái acc tống cổ tôi ra khỏi cái mớ trẩu này cái

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanhhaiek

Năng động
1. Nói phải có dẫn chứng>ác ý gì cái gì > vớ vẩn cái gì? Ngu hay gà không biết thì đừng phát biểu. Toàn thành phần tiểu nhân không chấp
2. Xin thề một câu thằng này mà có ác gì với với ae qua những gì mình chia sẻ thì trời tru đất diệt, tuyệt tự. con tao ra đường cán chết. OK
3. Tình cờ cái trình duyệt nó nhớ thì vào thôi. chứ ko phải tha thiết gì đâu.
4. Toàn thành phần ko đâu, biết được tí xl, và một số thành phần làm như bố thiên hạ.
CHỐT LẠI LÀM KHÔNG ĐƯỢC THÌ CẤM - BAN LUÔN VĨNH VIỄN HỘ CÁI
"THẰNG NÀY NHÌN TƯỚNG CHƯA SAI OK"

Attachments

232,3 KB · Đã xem: 0

bvnet2

Thành viên
Địa điểm
Daklak
"Mở lên ko sử dụng được, kèm text vớ vẩn". cái này có thể là cái PUBG Mobile bác mới share. hôm bữa tải về khi lên bản 0.12, dù đã edit file reg đúng đường dẫn (ko phải gà mờ). nhưng khi nhấp file exe để chạy, nó hiện cái bảng rất phản cảm (do mình delete soure đó ngay khi nhìn thấy cái bảng đó, nên ko chụp hình lại) Đại khái ý của bảng text đó là: hahaha đang sử dụng hàng ăn trộm đúng ko? như v là ko tốt đâu nha! thanhhaiek. - mình ko nhớ rõ lắm. Nhưng đọc xong bảng đó, mình đã kiểm tra lại file reg 1 lần nữa và chạy lại vấn hiện bảng text theo mình là hơi có chút phản cảm tí, mình đã xóa nó ngay khi chạy lần 2 ko được.

và giờ thấy topic này.. nên viết vài dòng để Bác có chút thông tin. có lẽ mình cũng như nhiều ae, rất vui vì Bác có nhiều đóng góp cho 4r.
và tự trách mình 1 tí vì khi gặp trường hợp tải về dùng bị như vậy, mình đã ko bớt chút time review lại trong bài viết, để sự việc ra thế này. Hic

Địa điểm
Bình dương
Không hiểu lắm. Đã share thì cần gì bảo mật chống trộm kiểu này ? Chẳng lẽ bác k biết rằng đa phần chủ net người ta gà it thì mới phải sử dụng launcher của bác hả ? Nếu đã có ý share thì share cho đẹp chứ bản quyền này với bản quyền kia thì tốt nhất giữ lại thu phí để đỡ phải lăn tăn

Có sửa bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom