Có gì mới?

Chia sẻ Khai trương net cỏ 25 máy tại Chợ Gạo Tiền Giang

netmykimtg

Thành viên
12.jpg 13.jpg 14.jpg Mới hoàn thành net 689
địa chỉ: xã thanh bình, chợ gạo, tiền giang
,25 máy H81 + G3420 + ram 4gb buss 1600...
Tai phone A6
Phím R8 1822
Chuột GM600
màn hình 22 inch wide led
khai trương 5/5/2016

---------------
THIẾT KẾ - THI CÔNG PHÒNG NET TRỌN GÓI
TẠI TIỀN GIANG - BẾN TRE - LONG AN - SÓC TRĂNG

Có sửa bởi điều hành viên:

alo2

Năng động
Chu choa , mở Net mà tổ chức tiệc ăn uống hoành tráng ghê :D . Chúc làm ăn phát đạt .

korolan

Thành viên
mua thêm móc treo phone đi, để vậy hỏng màn hình hết. sau này thấy màn hình nó xuống cấp rồi khóc hông kịp đâu. bố trí lại dây điện dây mạng cho gọn gàng dễ nhìn chút. còn số máy sao dán trên mặt bàn thế kia. chạy sang tiệm làm quảng cáo cắt bộ số về dán lên khung sát bên chân đế màn hình cho đẹp và nằm đó lâu hơn. chúc làm ăn tốt nha !!

ngdcnam

Năng động
Phong cách của miền Nam đúng nghĩa là đây.

Ngày khai trương chưa nghĩ tới khách đãi ACE trước cái đã. :D Phòng net ở đâu vậy chủ thớt.

Sau lễ 30-4 nhìn trên khung thống kê của diễn đàn, nhìn thấy toàn tư vấn mở phòng net. Vậy là còn có ăn chứ không phải đã thoái trào

vtthvip

Thành viên
ráng mở cho nhiều, cung nhiều hơn cầu rồi. lao vào để mệt đó

trucemnguyen

Thành viên
năm rồi thằng đối diện mình mở tiệm, khi khai trương tưng bừng làm 2 bàn ăn nhậu... thấy nó vui tự tin mình cũng vui cho nó.
mới đây nó thanh lý qua hỏi mình lấy máy lạnh, camera ko nó để lại cho.
nguyên nhân: do nó cứ bỏ tiền ra cứ nghĩ lấy tiền dễ dàng... không quan tâm tiệm, bỏ bê...
tiệm nét của chủ thớt vậy là đẹp ổn rùi, phải chi lên ghế niệm luôn thì khách thích hơn.
chúc làm ăn phát đạt!

ngdcnam

Năng động
2 bác nhìn tab bài mới trên khung thống kê kìa, toàn "tư vấn mở net" " tư vấn cấu hình mở net" tràn ngập cái khung thống kê của forums :D

monster.526vt

Thành viên
chưa xong quán đã thấy thung 333, rồi sao tính tiền đại ca, huynh ở trên nói đúng đó, mình ko chuyên nghiệp nhớ đến cái j là làm liền. ko lại quên

Luân Liều Lĩnh

Guest
chưa xong quán đã thấy thung 333, rồi sao tính tiền đại ca, huynh ở trên nói đúng đó, mình ko chuyên nghiệp nhớ đến cái j là làm liền. ko lại quên
theo mình thì nên treo màn lên, dây nhợ nên thắt lại cho gọn gàng, để màn trên bàn chiếm không gian bàn ko thoải mái

Thanh Sang

Thành viên
làm kiêủ này làm bàn tầng luôn cho đẹp tự dưng để cục gù lên để ko phí qá

monster.526vt

Thành viên
làm kiêủ này làm bàn tầng luôn cho đẹp tự dưng để cục gù lên để ko phí qá
Chủ thớt có í đồ, để tránh khách làm đổ nước uống , chảy xuống dứoi . Mình nhìn hiểu ngay.Ko cần chỉ lên 1 thanh vuông 2,5cm ở giữa là treo được màn .đỡ tốn diện tích bên dứoi. hi

netmykimtg

Thành viên
Chủ thớt có í đồ, để tránh khách làm đổ nước uống , chảy xuống dứoi . Mình nhìn hiểu ngay.Ko cần chỉ lên 1 thanh vuông 2,5cm ở giữa là treo được màn .đỡ tốn diện tích bên dứoi. hi
uhm. tại mình ko xài màn treo, làm cái đấy cho nước đừng xuống dưới

Top Bottom