Có gì mới?

Chia sẻ ISO WIN 7-64BIT LITE Bản 1GB dùng làm bootrom cực ngon

mashimaro283

Thành viên
Bản này xài cho gcafe thái dc hk ông , tui cho nhận card lan hết rùi nhưng cứ upload image lên là bị dump :( không chạy được

hjep

Moderator
Bản ghost có fix được lỗi ko dùng skill W trong lol được ko bác ơi? Em dùng tất cả các trình gõ TV rồi mà ko fix được :(

E dùng bản RC4 gỏ tiếng việt bình thường bác có cài font chưa vậy? Bác lấy bản ghost của e bug ra up lên sv lại đi coi hợp với bác k :D

Minh Quyền

Thành viên
E dùng bản RC4 gỏ tiếng việt bình thường bác có cài font chưa vậy? Bác lấy bản ghost của e bug ra up lên sv lại đi coi hợp với bác k :D
Ko thêm font gì cả bác ạ. Bản win nhẹ nhàng mà mắc cái lỗi khách phàn nàn hoài chán quá

Luân Liều Lĩnh

Guest
Bác xem lại file ghost đi ạ! Sau khi bung ghost chiếm dữ liệu ổ c 18gb, ko nhỏ đâu thường chỉ tốn khoảng 5gb chưa cài driver gì hết. Cái nữa là Iscsi target đã lược bỏ mất, tìm trên mạng tải về cài cũng ko được chắc do service. Nói chung bản ghost này ko ổn làm img, dù sao cũng thank vì chia sẻ. Hihi

hjep

Moderator
Bác xem lại file ghost đi ạ! Sau khi bung ghost chiếm dữ liệu ổ c 18gb, ko nhỏ đâu thường chỉ tốn khoảng 5gb chưa cài driver gì hết. Cái nữa là Iscsi target đã lược bỏ mất, tìm trên mạng tải về cài cũng ko được chắc do service. Nói chung bản ghost này ko ổn làm img, dù sao cũng thank vì chia sẻ. Hihi

Do e đặt pagefile hết 8GB đấy bác tắt đi sẽ rút lại :D. Còn iscsi bị lượt rồi map ổ game = icake k được rồi. Dùng Gpro thì ok đó bác

mashimaro283

Thành viên
GBoot bác nhấn export nó sẽ ra cái PNP theo LAN của bác nhấn vào instal là được à
tức là giờ giả sử tui gắn vào main h61 chẳng hạn thì phải bấm ẽxport ra cái driver rồi ínstall cái đó thì upload image lên chạy cho main h61 mới không bị dump hả ông

hjep

Moderator
tức là giờ giả sử tui gắn vào main h61 chẳng hạn thì phải bấm ẽxport ra cái driver rồi ínstall cái đó thì upload image lên chạy cho main h61 mới không bị dump hả ông

Đúng rồi bác, bác bao nhiêu LAN khác nhau thì chịu khó sách ổ cứng export rồi instal mới boot được bác

máy bạn có để ý tất cã những bản Windows 7 lite lúc trước cài java 7 ko sao nhưng bạn nào up lên java 8 là sẽ bị lỗi Win luôn bị mất lun thông tin cấu hình lun

Top Bottom